Hạng B2
11/9/15
297
339
63
31
Thủ Đức
đi riết cũng quen thôi bác ơi... gì chứ đường SG đồ đi pick up có khi còn sướng hơn ấy chứ đỡ sợ lụt :3dcuoi:
kích thước không quan trọng chủ yếu là đẳng cấp và sự hầm hố của xe khi bác điều khiển e nó khi chạy long nhong ngoài đường :3dcuoi:

Hạng B2
23/3/16
121
4.830
93
Bài viết rất hay và chi tiết. Like bác Quân, bác làm em phải xao xuyến em này đấy.

• Like
Reactions: MinhQuan
Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.568
11.788
113
HCM
1 - thấy tháo con vít 3 cm ra khỏi lốp mà không thấy vá vẫn chạy ok à?
2 - Bạn nói xe cách âm là tốt nhất trong các dòng bán tải mà bạn ngồi trong cabin vẫn cảm nhận được tiếng pô gầm rú thì kể cũng lạ thật.

1 - Bác thông cảm vì em làm thêm công đoạn đem xe vô chỗ vá rồi tường thuật anh vá xe tháo bánh ra khỏi trục như thế nào, lấy vỏ ra khỏi mâm ra sao, trét keo và vá như thế nào thì nó mất thời gian quá ạ.

2 - Các dòng xe Ford thường dùng hệ thống âm thanh giả đặt trong xe để tạo cảm giác xe mạnh mẽ hơn và phần khích hơn cho người lái. Còn khả năng triệt tiêu tiếng còi xe, giống gió, tiếng mặt đường thì nó lại khác.

Bác còn có gì thấy khó hiểu không ạ ?

Hạng D
15/7/09
1.087
285
83
TP.HCM
cho e khoe tí !!! xe e WT màu đen từ trong ra ngoài :)) tự tin nói mò hết tính năng rồi lu :)
cái j của Ranger e cũng tận dụng hết cỡ ! Từ cảnh báo và chạm để chống ngủ gật, đến cru, lim để khỏi xài thắng :)) e chạy từ Thủ Đức lên SG kg xài thắng hoài :)) cũng chẳng xài chân ga lun :) . e chỉ ghét 1 điều là 2016 ròii mà vẫn sài key cơ. làm bỏ xe đi cứ sợ chưa khoá xe. Trong khi đó e đi mấy xe trc e đâu bao giờ lấy chìa khoá ra khỏi túi quần .
Tóm lại với cái giá e lăn bánh lun nắp kéo là 884 tr thì chắc kg con nào bằng con này :)
Giá xe + 25 tr thuế phí + thùng nắp kéo mà 884 hả bác? giá tốt.

Hạng B2
30/7/09
306
206
43
1 - Bác thông cảm vì em làm thêm công đoạn đem xe vô chỗ vá rồi tường thuật anh vá xe tháo bánh ra khỏi trục như thế nào, lấy vỏ ra khỏi mâm ra sao, trét keo và vá như thế nào thì nó mất thời gian quá ạ.

2 - Các dòng xe Ford thường dùng hệ thống âm thanh giả đặt trong xe để tạo cảm giác xe mạnh mẽ hơn và phần khích hơn cho người lái. Còn khả năng triệt tiêu tiếng còi xe, giống gió, tiếng mặt đường thì nó lại khác.

tắt cái âm thanh ở đâu v a . số 1 nó gào ghê quá

Hạng B1
11/10/15
83
85
18
38

Cũng mới nghe hệ thống âm thanh giả trên bán tải ford, bài viết này có phải là của 1 fan cuồng của ford? Viết văn mà không che đậy được hết nhược điểm, khen rồi lại lòi ra nhược điểm.

Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.568
11.788
113
HCM
Cũng mới nghe hệ thống âm thanh giả trên bán tải ford, bài viết này có phải là của 1 fan cuồng của ford? Viết văn mà không che đậy được hết nhược điểm, khen rồi lại lòi ra nhược điểm.
Nếu bác đọc hết và kỹ thì sẽ thấy em có nêu rõ xe có bao nhiêu nhược điểm. Còn bác không đọc hết thì em chịu.