Hạng C
5/3/08
870
52.463
93
Sì ghềnh
Nhớ coi map cho kỹ, chỗ này vắng vì nằm sâu trong khu công nghiệp nên nhìu người không kím ra á. :)
Report: Sáng nay qua 08:30, xe cont rất nhiều nhưng ít xe du lịch. Thủ tục gọn, lẹ, hơn 9h đã có xe về. Bỏ quên 100k trong xe, lúc ra không mất tiền dán luôn. Nói chung là ổn.
P/s: nhớ đem cash vì không có máy cà.

Hạng D
11/9/14
1.702
52.147
113
Nếu đk tại địa phương thì hỏi cánh xe tải. Họ biết hết.
Những điểm lớn thì đúng là theo luật như: thùng xe phải dài đúng chuẩn - đối tải thùng hoặc ben, thắng, ..... còn mấy cái lông vịt như kích cỡ bánh, độ đèn, khung nóc xe, .... thì tuỳ trạm :)
Mấy ngày nay e bận quá, trễ đk 2 tuần, họ có phạt ko a?

nghe nói khi xe mình khám ko đạt là nó lưu lên toàn hệ thống đk luôn hả a? Xe e chỉ thay cái đèn pha Halogen lên bixenon mà nó đánh rớt, bjo làm sao a ưi...

Hạng F
14/9/04
9.900
27.091
113
Q3
Mấy ngày nay e bận quá, trễ đk 2 tuần, họ có phạt ko a?

nghe nói khi xe mình khám ko đạt là nó lưu lên toàn hệ thống đk luôn hả a? Xe e chỉ thay cái đèn pha Halogen lên bixenon mà nó đánh rớt, bjo làm sao a ưi...

trể bao nhiêu cũng khám vô tư nha anh , kg có phạt phiếc gì cả đâu đừng lo
trong hệ thống, hạng mục nào xe anh kg pass thì dkv noted vô
( dưng mà ... xóa cái rẹt nhé ... đã khắc phục )

Hạng B1
10/7/16
67
211
33
53
trể bao nhiêu cũng khám vô tư nha anh , kg có phạt phiếc gì cả đâu đừng lo
trong hệ thống, hạng mục nào xe anh kg pass thì dkv noted vô
( dưng mà ... xóa cái rẹt nhé ... đã khắc phục )
trễ thì CSGT phạt

Hạng B1
14/7/14
73
50
18
54
Xe e cẩm ny 2007 lúc mua thằng chủ trước nó độ cái đèn pha Halogen thành đèn bixenon, bjo nó ko cho đăng kiểm phải trả về zin, nhưng bjo ko thể về zin được, mấy ngày nay để vậy chạy luôn...
Xe em cũng 2007 có bi sẵn thay bóng xenon đăng kiểm bình thường mà anh, nghe gara nói xe ld là bi xenon luôn