Hạng B2
28/5/19
253
315
63
36
Phải đảm bảo an toàn trước khi rời khỏi xe như: Có tín hiệu báo; cho xe dừng, đỗ ở nơi có lề đường rộng; xe đỗ chiếm một phần đường xe chạy phải đặt ngay biển báo hiệu nguy hiểm; xe đỗ trên đoạn đường dốc phải được chèn bánh, để lại thông tin như số ĐT

Cái này là cú chuối nhất mà vẫn còn nhỉ ? Đặt cái biển báo xong quay lại ve chai lượm lon. Chưa thấy xe bỉm xanh đỏ nào đặt biển

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
21/12/17
1.776
2.740
113
40
Xét riêng về vụ đậu xe này, các bác ở phố khổ nhỉ? Như em ở quê vậy mà sướng.

Hôm mùng 4 tết vừa rồi có mấy ông bạn ghé chơi, đi tổng cộng 4 xe gồm 2 xe 4 chỗ và 2 xe 7 chỗ, em lùa hết vào trong sân, thêm xe em đậu bên hành lang nhà nữa là 5 chiếc mà vẫn còn chỗ đặt mấy bàn nhậu rộng rãi.

Thằng bạn hàng xóm tuần trước nhà có đám giỗ, em đếm tổng cộng 17 chiếc xe đậu trong sân và xung quanh nhà nó. Thoải mái luôn.

Ha ha!!!

Hạng D
23/10/18
1.131
23.242
113
40

Hôm mùng 4 tết vừa rồi có mấy ông bạn ghé chơi, đi tổng cộng 4 xe gồm 2 xe 4 chỗ và 2 xe 7 chỗ, em lùa hết vào trong sân, thêm xe em đậu bên hành lang nhà nữa là 5 chiếc mà vẫn còn chỗ đặt mấy bàn nhậu rộng rãi.

Thằng bạn hàng xóm tuần trước nhà có đám giỗ, em đếm tổng cộng 17 chiếc xe đậu trong sân và xung quanh nhà nó. Thoải mái luôn.

Ha ha!!!
Ha ha !!!

Hạng C
3/12/19
723
2.026
93
Đồng nai
nhà em chỉ mỗi cái hẻm vô hơi nhỏ ( 3m ) bù lại sân nhà e đang đậu 2 chiếc + 1 chiếc quay đầu thoải mái :D

Hạng F
29/10/16
11.592
22.262
113
Pháp

Ha ha!!!
Do đó các nước âu tây bắt đầu có những toà nhà .. thấp tầng, nới rộng thành phố kiểu dầu loang, do đó mật độ dân rất ít, đồng thời mở rộng hạ tầng giao thông cống rãnh, Kiểu cách làm cao tầng (trên 5) không còn nửa . Thứ nửa là an toàn, nếu có sự cố, an ninh, cháy nổ thì các nhà tầng thấp dể hơn, nội cúp điện thang máy mà xách nước từ dưới lên .....là hết thở, chưa tính ô nhiểm, ống thoát nước, điện đóm .... về sửa chửa tu bổ cũng dể dàng hơn

Trở về đầu bài là ... không được chiếm đóng lòng đường nếu như không phải là của mình, trừ những trường hợp đặc biệt thí dụ như dọn nhà, nơi đó có sự cố ổ gà, sửa đường, cống rãnh, hố gaz.

• Like
Reactions: khanhkntg
Hạng C
11/8/16
771
2.535
93
54
TP.HCM

Ha ha!!!
Bác quê mô mà dàu rứa? :D