Hạng D
25/8/16
2.757
5.770
113
Mình lâu lâu mỗi lần đón người nhà toàn phải dừng chờ tuốt bên đường Nguyễn Văn Trỗi :)

Em lần nào ra đón người nhà cũng chờ ở đây, người nhà lấy đồ xong gọi báo cột nào là 2 phút có mặt, hên quá chưa bị gì :D
Dễ mà bác, tới sớm xíu leo lên nhà để xe ngắm cảnh cũng hay, chờ người nhà ra chỗ rồi xuống là tiện nhất. Chứ chạy vòng vòng ở khu đó dễ dính bảng cấm quẹo, cấm dừng, cấm đậu.

Hạng D
19/6/19
1.180
1.907
113
Dễ mà bác, tới sớm xíu leo lên nhà để xe ngắm cảnh cũng hay, chờ người nhà ra chỗ rồi xuống là tiện nhất. Chứ chạy vòng vòng ở khu đó dễ dính bảng cấm quẹo, cấm dừng, cấm đậu.
Nói thiệt bác đừng cười em chưa vô nhà xe sân bay bao giờ : )). Rộng rãi thoáng mát ko bác hay phải bon chen vì nhiều xe.

Hạng D
25/8/16
2.757
5.770
113
Nói thiệt bác đừng cười em chưa vô nhà xe sân bay bao giờ : )). Rộng rãi thoáng mát ko bác hay phải bon chen vì nhiều xe.
Trời ơi, 25k/h, bãi đậu bao sạch sẽ thoáng mát. Xuống nhớ đưa cái phiếu tính tiền xe chỗ thu phí sân bay là free, coi như tốn thêm 15k để tìm sự bình yên tránh sự dòm ngó của mấy anh xxx

• Like
Reactions: cnguyen55
Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
Theo bảng chỉ dẫn phía trên thì chỉ xe du lịch được đi vào land đó
Khuyên thật tình, bác nên tìm đọc quy chuẩn 41 thật kỹ về các biển báo rồi hãy ý kiến để tránh mất thời gian của nhau.

Tập Lái
12/3/21
1
0
1
35
thông cảm mấy ông ơi, tụi nó học xong ra trường được phân về HCM là tốn mớ tiền, mà về phòng được phân ra đường lại thêm cục nữa, cũng sướng ích gì đâu. hàng tháng cũng phải nộp hụi chết cho sếp trên nữa. không đặt mấy cái bẫy này có mà ăn cám ah.
nhiều lúc chửi bọn nó khốn nạn nhưng nghĩ lại cũng tội cơ chế này nó thế
lấy cái sai bao biện như thế là khó chấp nhận được

Hạng D
6/3/08
3.923
7.749
113
Sàigòn
Khuyên thật tình, bác nên tìm đọc quy chuẩn 41 thật kỹ về các biển báo rồi hãy ý kiến để tránh mất thời gian của nhau.
Nhiều bác hay lộn ký hiệu xe ô tô VS ký hiệu xe hơi.