Hạng C
29/12/11
877
1.109
93
Cty TNHH Xe Nâng Việt
xenangviet.vn
E chưa hiểu ý Bác. Có phải Bác muốn nói đến việc đồng kiểm ko? Hôm trước em mua của Bác ấy chuyển vào sg, vẫn cho đồng kiểm, hàng nguyên đai nguyên kiện là OK. Tức hộp ko bị rách bao bì (niêm phong từ hãng), ko móp hộp là OK. Chứ ko được khui ra xem đâu Bác ah. Hàng nguyên đai nguyên kiện mà. Bác vào xem các đánh giá của người mua là biết họ làm ăn gian dối hay ntn. E mua hàng cũng rất kỹ tính. Nếu Bác ko thấy hài lòng với shop này, có thể chọn shop khác Bác ah. Nhiều shop mà. Chúc Bác sớm mua được sp ưng ý.
Không cho mở cái hộp bao ra xem luôn, ai biết họ bỏ cái gì trong đó

Hạng B1
9/1/15
71
86
18
Không cho mở cái hộp bao ra xem luôn, ai biết họ bỏ cái gì trong đó
hahah...ca này khó rồi, chắc có sự hiểu lầm trong việc diễn giải ngôn ngữ giữa hai bên thôi. Mở hộp, có thể được hiểu là mở ra xem sản phẩm bên trong (cái này chắc chắn là ko npp nào đồng ý). Còn, mở hộp theo nghĩa khác, là mở bao bì bên ngoài (khi đóng gói chuyển đi, npp thường đóng gói lại) để xem bao bì có nguyên vẹn hay ko. Để e gửi Bác hình ảnh mở hộp của em theo ý thứ 2 nhé. Bên ngoài có lớp nylong niêm phong. minh chứng cho sp chưa được bóc tem.
Trên tay Camera hành trình Xiaomi 70mai Dashcam Lite
Trên tay Camera hành trình Xiaomi 70mai Dashcam Lite

Attachments

Hạng B1
15/11/19
58
611
83
24
Xe Bác có bị hình ảnh của taplo hắt lên kính lái và hiển thị luôn trong cam ko? Bác cho e xin clip được ko? Xe của mình bị hiện tượng trên, làm cho chất lượng cam ít nhiều bị ảnh hưởng View attachment 2175666

Bác thử lắp cam sát vào kính hơn xem

Tập Lái
26/2/18
42
31
18
44
Có 1 bộ như trên, xài trên năm, cũng ko có gì phàn nàn. Em gắn kính sau.

• Like
Reactions: caride
Mgz confirmed
Hạng D
30/8/07
1.074
168
78
Xe Bác có bị hình ảnh của taplo hắt lên kính lái và hiển thị luôn trong cam ko? Bác cho e xin clip được ko? Xe của mình bị hiện tượng trên, làm cho chất lượng cam ít nhiều bị ảnh hưởng View attachment 2175666

cái này thì chịu bác ơi, chỉ có cách mua kính phân cực CPL gắn vào thôi (tương tự như bác mua kính mát có polarize), bọn Nga ngố nó có mấy bộ mod CPL cho con 70mai này đó. bác tìm mua loại nào có đường kính bằng hoặc lớn hơn xíu là được (khoảng 23-24mm) - link: https://4pda.ru/forum/index.php?showtopic=916938&st=9360#entry89029495

• Like
Reactions: caride
Hạng B1
9/1/15
71
86
18
cái này thì chịu bác ơi, chỉ có cách mua kính phân cực CPL gắn vào thôi (tương tự như bác mua kính mát có polarize), bọn Nga ngố nó có mấy bộ mod CPL cho con 70mai này đó. bác tìm mua loại nào có đường kính bằng hoặc lớn hơn xíu là được (khoảng 23-24mm) - link: https://4pda.ru/forum/index.php?showtopic=916938&st=9360#entry89029495

Thanks Bác. E để vậy sài cũng được ah. Nhưng học thêm được 1 cái về kiến thức sp

Hạng B1
9/1/15
71
86
18
Có 1 bộ như trên, xài trên năm, cũng ko có gì phàn nàn. Em gắn kính sau.
Bác gắn kính sau thì mua dây nối ntn để cấp nguồn ah. Dây gốc 3m5 thì ko thể với tới tẩu sạc. Chờ thông tin chia sẽ của Bác. Thanks

Tập Lái
26/2/18
42
31
18
44