Tập Lái
24/7/23
24
12
3
Toy có lẽ đã sai lầm khi bán xe Daihatsu dưới logo toy. Ko biết lời bn chứ cái giá phải trả ko hề rẻ.
Hay là Toy làm nhưng đen Dai thế mạng????

Hạng D
1/4/15
1.217
2.243
113
Những lúc như này, ko thấy hãng công bố báo chí, tivi rộng khắp để 100% khách hàng đc biết. Hoặc giao sale phụ trách bán xe (chắc chắc còn record) gọi báo chủ xe. Toàn im im hê cho có ai biết thì biết ai ko biết thì thôi. Y như xưa mình mua Camry, cái taplo bị lỗi (linh kiện xứ lạnh, ráp xứ nóng nó chảy keo nhũn ra). Hãng có thay miễn phí cho khách mà mình ko hề biết. Tới khi hết đợt thay, mình đi bảo trì xe thì thằng cố vấn nhận xe mới nói ủa sao bữa a ko đem lên thay? Mình nói ko biết. Đâu ai báo. Giờ thay bao nhiu thì nó báo 28tr. Pà mịa.
Chính sách phí tổn không đồng mà: 5 ông thay miễn phí tốn 14 triệu, 5 ông ko biết tin thay 28 triệu bù lại chớ vậy mới ko thiệt ;) vậy mà bác vẫn trung thành nên toy có gì đâu mà ngại.

Hạng D
26/11/15
1.321
968
113
31
Chính sách phí tổn không đồng mà: 5 ông thay miễn phí tốn 14 triệu, 5 ông ko biết tin thay 28 triệu bù lại chớ vậy mới ko thiệt ;) vậy mà bác vẫn trung thành nên toy có gì đâu mà ngại.
chả bù Hyundai , triệu hồi cầu chì phải gọi tất khách đi vào hãng thay thế, khách mà vào mà chưa thấy thay là cũng thay luôn chứ không mất tiền

• Love
Reactions: Khanhngo2212
Hạng D
26/3/18
1.478
2.150
138
32
chả bù Hyundai , triệu hồi cầu chì phải gọi tất khách đi vào hãng thay thế, khách mà vào mà chưa thấy thay là cũng thay luôn chứ không mất tiền
Đợt con Xpenđầu của em triệu hồi thay bơm xăng, sale gọi réo liên hồi phải lên thay mới được yên, đc tặng thêm bình nhớt làm quà. Rồi đợt sau đi bảo dưỡng, thấy phuộc xì dầu cái nhân viên Mít tự thay cho e cặp mới luôn. Chứ có như ai kia Bào khách hàng tới tuỹ luôn áh.

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
:rolleyes: Cho hỏi là xe được xuất khẩu sang VN được sản xuất theo tiêu chuẩn riêng so với các nước láng giềng hay sao? Như vụ máy dầu 2.8 bên Úc kiện tụng triệu hồi ầm ầm nhưng VN k thấy nói đến vậy đó là tính năng k phải lỗi hả?
Đương nhiên là tiêu chuẩn khác nhau
1 chiếc xe ko đạt chuẩn của Mỹ hoàn toàn có thể vẫn đạt chuẩn của VN mà ko cần gian lận

Tập Lái
1/8/22
29
31
13
38
Fan logo vẫn trung thành và tung hô lên tận mây xanh.rơi ốc rơi bánh xe đó là tính năng của toyhatsu đó

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc
Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
thay mỗi cầu chì thôi mà cảm kích dữ vậy em ?
Cần qua anh cho cả rổ nè
Hyundai luôn thế, thay mấy cái nhỏ nhỏ lấy lòng thiên hạ xong mốt báo giá thay hộp số, thước lái...