Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
Người hùng Carot xuất hiện, do có việc nên xuất phát sau giử xe sedan ngoài QL14. Bắt xe ôm đi hơn 20km kiếm ae trong đại ngàn rừng già Dak Nong - một khu vực ko có sóng đt, 3G. Đi theo ánh sao trăng, vệt xe mà đoàn để lại, đến hơn 22h thì gặp đoàn.
Trở lại Dak Nong 10 03 2012

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
..buổi sáng của bọn em..

..nạp năng lượng cho ngày tiếp theo..

..chuẩn bị kỹ thuật cho xe..

dọn bãi chiến trường..

không quên dọn rác...

trưởng đoàn đứng quan sát...

lâu lâu..nhắc anh em còn chổ chưa dọn...

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
Rocket1349 nói:
Đi thì ai cũng đi...các bác phang nhau thế mất vui...có hình xem là vui rồi

Hình đẹp, đường khủng, chiến binh tuyệt, tinh thần vững....tiếp đê các bác VJ
Rocket Nói hay nè , đoàn kết nhau lại thì chơi mới vui, bỏ qua những xíc míc nhỏ bạn sẽ thấy vui cùng mọi người
chơi mà cũng khó, khó mà vẫn chơi.

Tập Lái
25/2/12
16
0
0
trước màn hình
mucachai nói:
chíp mun nói:
đường ghê quá.. kinh quá, nhìn các "hảo hán" phát ớn..
Phát ớn là đúng roài, sao thì chắc chú hiểu hơn anh. Đừng tự mình bới lên vì chú sẽ là người ngửi đầu tiên đó. Vui lên đi, đừng ấm ức hay chọc tức nhau làm gì. Hay lại gọi điện nhờ đưa về bến cho ló an toàn?
em là em ớn lắm định tham gia cùng các bác mà nghe bác nói ớn là đúng roài nên em hải nắm! với nại bác là siêu óp doát dơ nên nhời nói của bác hơi hợm 1 tý em nghe nó mùi mùi một tý cũng chạ sao ạh, em thì có đi chơi hay tham gia với các bác bao giờ đâu mà mắc mới gì ấm với chã bình như bác. Chỉ nhìn khách quan sao nói vậy thôi. Còn vô bến cho nó an toàn là như nào em chưa hiểu ý của bác siêu óp doát dơ ạh!

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
chíp mun nói:
mucachai nói:
chíp mun nói:
đường ghê quá.. kinh quá, nhìn các "hảo hán" phát ớn..
Phát ớn là đúng roài, sao thì chắc chú hiểu hơn anh. Đừng tự mình bới lên vì chú sẽ là người ngửi đầu tiên đó. Vui lên đi, đừng ấm ức hay chọc tức nhau làm gì. Hay lại gọi điện nhờ đưa về bến cho ló an toàn?
em là em ớn lắm định tham gia cùng các bác mà nghe bác nói ớn là đúng roài nên em hải nắm! với nại bác là siêu óp doát dơ nên nhời nói của bác hơi hợm 1 tý em nghe nó mùi mùi một tý cũng chạ sao ạh, em thì có đi chơi hay tham gia với các bác bao giờ đâu mà mắc mới gì ấm với chã bình như bác. Chỉ nhìn khách quan sao nói vậy thôi. Còn vô bến cho nó an toàn là như nào em chưa hiểu ý của bác siêu óp doát dơ ạh!
đọc kỹ câu chữ của bác thì hình như bác không thích Mucachai và những người tham gia offroad .
đương nhiên offroad thì phải dơ rồi , mùa nắng thì bụi , mùa mưa thì sình làm sao sạch sẽ được.
bác không thích thì đâu cần phải comment những lời khó nghe vậy, em thấy bác có nick mới đang ở dạng TẬP LÁI hay bác là thành viên kỳ cựu lấy nick khác gây mất đoàn kết anh em, đâu cần phải vậy, có nhiều việc làm tốt hơn mà thoải mái hơn mà.
có nhiều diễn đàn mạng nhưng chơi offroad thì có bao nhiêu người ? anh em không mà , nếu bác không thích chơi thì để anh em chơi , thế thôi . chúc bác khỏe và chơi trò mà bác yêu thích.
em đề nghị anh em trên box offroad không comment về những lời lẽ của Chíp-mun
hãy vì khẩu hiệu : "Offroad giao lưu - thân thiện - bổ ích"

Tập Lái
25/2/12
16
0
0
trước màn hình
bác daugia : nói vói cái sáng "giao lưu -thân thiện -bổ ích" em love cái này.. offroad là môn chơi dơ nhưng người không dơ hihi thôi em đi đây vào đây mắc công lại bị nói đem ớt thả đầu gió cho mấy ông hay bị hách xì mệt nhắm.. giao lưu -thân thiện -bổ ích,giao lưu -thân thiện -bổ ích,giao lưu -thân thiện -bổ ích,giao lưu -thân thiện -bổ ích,giao lưu -thân thiện -bổ ích,giao lưu -thân thiện -bổ ích,giao lưu -thân thiện -bổ ích

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
daugia24h nói:
bannang.com nói:
E biết tại sao con gà còn nguyên rùi ! Đông quá trời mà .:D
Cung này mùa mưa chỉ có Hilux độ mới đi được, bác tham gia chuyến tháng 5 nhé ?

gà có 1 con mà offroader thì nhiều, lại còn vụ nấu cháo thành cơm nữa nhưng nhìn chung là cơm ngon mà đồ ăn thì nhiều.
Đường này nhìn lại thấy mùa mưa đi chắc sướng. Mùa mưa làm chuyến này lại nhé, chắc chắn VA phải đi, mịa bữa giờ tốn nhiều lúa quá rồi mà không vác đi được!!!
Cung từ nhà a Tuấn đi qua cái chỗ Cherokee bị chết rồi qua Bù Gia Mập sao rồi bác daugia??

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
F1racer nói:
daugia24h nói:
bannang.com nói:
E biết tại sao con gà còn nguyên rùi ! Đông quá trời mà .:D
Cung này mùa mưa chỉ có Hilux độ mới đi được, bác tham gia chuyến tháng 5 nhé ?

gà có 1 con mà offroader thì nhiều, lại còn vụ nấu cháo thành cơm nữa nhưng nhìn chung là cơm ngon mà đồ ăn thì nhiều.
Đường này nhìn lại thấy mùa mưa đi chắc sướng. Mùa mưa làm chuyến này lại nhé, chắc chắn VA phải đi, mịa bữa giờ tốn nhiều lúa quá rồi mà không vác đi được!!!
Cung từ nhà a Tuấn đi qua cái chỗ Cherokee bị chết rồi qua Bù Gia Mập sao rồi bác daugia??
đi đường đó công an và quân đội không cho đi vì họ đang khai thác gỗ .

nhưng có đường đi từ Socbombo sang-Bù Gia Mập-đỉnh mùa đông- ra nhà ông tuấn thì ok, vì mình đi từ trong ra (đi ngược lại).
tuy nhiên , mùa mưa thì cung này không nhai được , chỉ có thể chiến vào tháng 5 khi có vài cơn mưa đầu mùa .