Hạng B2
4/8/13
281
160
43
Dạ thưa các bác, bên em cũng đang triển khai dần dần ạ. Làm món này thì đã có thử nghiệm trước rồi ạ, sẽ không có bác nào dùng phải đồ thử nghiệm đâu ạ. Hjhj, xin cứ an tâm về chất lượng sản phẩm của bên em, bảo hành đổi mới trong vòng 18 tháng cơ mà ạ.

Hạng B2
2/2/15
204
109
43
E hoàn thiện bộ này và đã lắp nhiều cho các xe, các cô bác nào thích sài thì tham khảo ạ. Hàng này em thiết kế, hoàn toàn chất xám Việt Nam. Ủng hộ người VIệt Nam các bác nhé.

E xin giới thiệu các đấu nối bộ này:
- 12v: Nối dương nguồn
- 0v: Nối mass
- ACC: Nối dây ACC( Dây chìa khóa)
- Unlock: Nối dây chuột cửa
- Lock: Nối dây chuột cửa
- SW: Nối dây công tắc gương sẵn có của xe.

Tài liệu các bác có thể download tại http://doxe24h.com

Like mạnh cho sáng kiến của bác.

• Like
Reactions: hoa 9260
Hạng D
15/2/12
2.423
4.572
113
Dạ thưa các bác, bên em cũng đang triển khai dần dần ạ. Làm món này thì đã có thử nghiệm trước rồi ạ, sẽ không có bác nào dùng phải đồ thử nghiệm đâu ạ. Hjhj, xin cứ an tâm về chất lượng sản phẩm của bên em, bảo hành đổi mới trong vòng 18 tháng cơ mà ạ.
Bác làm thêm chế độ tự cụp tròng gương khi de nữa là tuyệt vời.

• Like
Hạng B2
4/8/13
281
160
43
Em chưa hiểu bác innova2222 nói gì ạ, sản phẩm cụp gương tự động theo khiển từ xa bên em cung cấp cách đây cũng tới 2 năm rồi ạ, cũng ko phải mới mẻ gì nữa. Hiện đang triển khai món " Tự động hạ mặt gương khi lùi xe" giúp tài xế quan sát đằng sau tốt hơn khi lùi.

• Like
Hạng D
15/2/12
2.423
4.572
113
Em chưa hiểu bác innova2222 nói gì ạ, sản phẩm cụp gương tự động theo khiển từ xa bên em cung cấp cách đây cũng tới 2 năm rồi ạ, cũng ko phải mới mẻ gì nữa. Hiện đang triển khai món " Tự động hạ mặt gương khi lùi xe" giúp tài xế quan sát đằng sau tốt hơn khi lùi.
Ý em là vế sau đó ạ, tự động hạ mặt gương khi lùi xe

Hạng B2
4/8/13
281
160
43
Ý em là vế sau đó ạ, tự động hạ mặt gương khi lùi xe
Dạ vâng, e hiểu rồi ạ. Thiết bị này cũng sẽ hoàn thiện về mọi mặt trong thời gian ngắn tới thôi ạ, rất mong nhận được sự ủng hộ của các bác trên này.
Em cám ơn ạ.

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng C
21/6/14
901
381
63
Sài Gòn
Hihi, chào các bác, đã lâu em ko ghé 4R, tại bận bịu thiết kế các options mới cho xe. Công bằng ra mà nói thì: nếu nokia sx điện thoại rồi cũng ko thể cấm Apple sx ra Iphone đúng ko các bác. Thời đại luôn tiến lên và tiến bộ cả về kĩ thuật và văn hóa mà.

Nhân tiện em thông báo là sản phẩm này bên em đang có chương trình giảm giá cho các trung tâm xe, nội thất... khi mua số lượng đó ạ.
Thời gian bảo hành sản phẩm được nâng lên 18 tháng.. Chúc các bác sức khỏe và vui tươi.
Tphcm có chưa bác

Hạng B2
4/8/13
281
160
43
Tphcm có chưa bác
Dạ đúng là có rồi nhưng chưa bản đó chưa support cho đơn vị ngoài, bản đó chỉ dành cho bên em lắp đặt. Khi chuyển giao cho đơn vị khác lắp đặt thì nó đòi hỏi tính " MỞ" cao hơn ạ. TpHCM bên em đang gây dựng đơn vị đại diện ạ.

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
7/11/13
1.099
8.196
113
Em ở Hải Phòng nhưng có đối tác trong Tp HCM mà các bác. Những options tự động cho xe bên em nghiên cứu khá nhiều và cũng có vài sản phẩm ứng dụng hiệu quả và thiết thực. Ở Hải Phòng thì chúng e là duy nhất, vừa thiết kế và sx luôn mà. Một số đầu mối vẫn order bên em :).
Cái này còn phải có mô tơ cho gương hậu đúng không bác ?