Hạng D
4/2/08
4.564
6.432
113
TPHCM
Hoàng Gia giá cao nhưng đóng 1 lần, không phát sinh. Những chổ giá thấp bác hỏi kỹ, đến lúc học lại phát sinh này nọ cũng như không

Vạn Sự Tùy Duyên
7/1/20
29
32
13
Trường Đào Tạo & Sát Hạch Lái Xe Hùng Vương Q5, quắc cái này đi bác, năm ngoái em học 7 triệu, không phát sinh (tình hình năm nay chưa rành), nước non cho thầy tùy tâm. Ngày chuẩn bị đi thi lên sân thi q12 dợt 2 tiếng, 450k/tiếng nữa là tốn tầm đó thôi.

@3T confirmed
Tập Lái
30/6/16
16
9
3
41
Giờ đi trung tâm nào cũng phải đến tháng 4 năm sau mới thi được. Giá thì Hoàng Gia là 18tr nghe nói là giá hỗ trợ sau dịch; Tiến Thành thì có 2 gói cơ bản 14tr3 và nâng cao 14tr9; Thống Nhất thì 13tr. Tất cả đều nói là trọn gói k phát sinh. Mình đi tư vấn 3 chỗ thì thấy Tiến Thành là cho xem luôn hợp đồng và anh tư vấn nhiệt tình, nên mình chốt chỗ này.

Tập Lái
24/6/20
1
0
1
27
Học ở sân Thống Nhất đg Nguyễn Kim Q10 đi,xưa nay thấy chỗ này bình dân,xe cũng hk tệ lắm có máy lạnh đc rồi vios deawoo,kia morning ,thầy dạy cũng có tâm,ra trung tâm xong thầy cho chạy qua cầu chánh hưng,q7,8,bình chánh dợt lâu lâu học xong nghỉ mệt thầy ghé ngang quán cf ún tốn 20k,b2 giá 14tr c 17tr đăng ký hồi đầu tháng 6/2020,học thực hành 10 buổi, trong vòng 2 tháng đầu 1 tuần 1 buổi,còn 2 buổi cuối tháng cuối thi ngta kêu lên dợt sa hình ở q12,vs trc ngày thi sẽ đc dợt thêm 1 lần nữa,nếu mà nói đi thi bằng lái mà để chạy cứng là hk bh có chuyện đó,thi là để lấy bằng để đc phép chạy ngoài đg và gọi là có qua đào tạo cơ bản,còn bất cứ ai muốn hành nghề hay lái cứng lấy bằng xong ngta phải thuê xe mỗi tuần 1 buổi dợt thêm chừng 3 4 tháng nữa mới gọi là chạy ổn thôi hoặc là có xe nhà thì càng tốt rảnh dợt thêm,chứ lấy bằng chưa chắc chạy ngon đâu mấy thầy cũng nói y vậy,còn chạy cứng hay hk tgian sẽ chứng minh, mưa dầm thấm lâu,lái xe hơi khác vs xe máy phải đảm bảo an toàn và đúng luật trc thì mới chạy đc

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
8/1/19
1.569
2.196
121
học HG sướng lắm, tới đăng kí có em út ra hướng dẫn tận tình, chưa học đã thấy phê rồi ! mình toàn tới sớm 15 20p ! nói chung tiền nào của đó, thời gian linh động .!

Hạng D
23/2/09
1.376
8.030
128

Chào Các Bác,

Em nhờ các bác tư vấn và chia sẽ kinh nghiệm giúp em, là học trung tâm nào thi B2 tốt à? Em ở Gò Vấp và mong muốn học cho tiện và gần, em có tìm hiểu và hỏi ở Hoàng Gia là 18 chai và Tiến Thành lá 14 chai còn Hải Nam ở sau lưng Ung Bứơu là 12 chai.

Các bác cho em lời khuyên sáng suốt nhé.
cảm ơn nhiều ạ.

Hải đi bộ .

Anh đi bộ nên uống nhiều chai quá à! toàn 12 chai trở lên ko à, em chịu ko nỗi!
nói vậy chứ học phí nhiêu đócũng chỉ là sơ khỏi, khi học a phải thuê thêm giờ tập xe nữa, ít thì cũng 10h; anh nên cộng thêm chi phí này vô thêm để tăng đô nhen!
chúc anh sớm có bằng!

Hạng C
7/10/19
918
1.365
58
44

Chào Các Bác,

Em nhờ các bác tư vấn và chia sẽ kinh nghiệm giúp em, là học trung tâm nào thi B2 tốt à? Em ở Gò Vấp và mong muốn học cho tiện và gần, em có tìm hiểu và hỏi ở Hoàng Gia là 18 chai và Tiến Thành lá 14 chai còn Hải Nam ở sau lưng Ung Bứơu là 12 chai.

Các bác cho em lời khuyên sáng suốt nhé.
cảm ơn nhiều ạ.

Hải đi bộ .
Hải Nam khá chuẩn, vì gần nhà mình. Mấy thầy dạy nghiêm chỉnh lắm ko có vụ tung lung. Đi học lý thuyết mà vắng mặt là khỏi thi. Thấy nhiều người học lắm. Có quán cà phê Acoutic gần đó sáng mấy thầy ngồi đó uong ca phê roi mới đi dạy. Bác ghé uống hỏi thăm nói chuyện. Bác lấy tiền chênh lệch 6tr sau khi có bằng thuê thầy kèm thêm là vững. Đi 1,2 chuyến xa là ngon lành

Hạng B2
9/4/19
109
107
61
35
Có thời gian chờ thì Đại Học Cảnh sát là rẻ nhất : B2 6tr5 + 1.8 lệ phí thi, lúc trước học tổng cộng hết 7 củ do có thêm 200k tiền thi đường trường, mới thi ngày 19/6.