Hạng D
15/5/13
1.553
8.983
113
37
giống đi hôi của, thấy ai cũng lấy nên dù ko muốn cũng lấy
thấy ai cũng quánh nên nhào zô quánh ko biết đúng sai
có thể mướn quánh, hoặc băng cướp muốn quánh người cướp tài sản có giá trị trên xe thì sao

• Like
  • Haha
Reactions: Tyrant and nta139
Hạng D
9/1/06
2.596
11.560
113
HCM
Giàu thì hành xử văn minh thì ai mà ghét. Do va quẹt rồi cố tình chuồn để chối bỏ trách trách nhiệm. Kiểu như ăn cắp rồi bỏ chạy. Như mình mà mở cửa ra được, mình cũng đánh cho phù mỏ. Người văn mình thì để pháp luật đánh giá, vì họ hành xử theo luật. Còn ng cố tình bỏ chạy thì xử luôn theo luật rừng

Hạng D
4/10/15
1.429
2.506
113
36
Giàu thì hành xử văn minh thì ai mà ghét. Do va quẹt rồi cố tình chuồn để chối bỏ trách trách nhiệm. Kiểu như ăn cắp rồi bỏ chạy. Như mình mà mở cửa ra được, mình cũng đánh cho phù mỏ. Người văn mình thì để pháp luật đánh giá, vì họ hành xử theo luật. Còn ng cố tình bỏ chạy thì xử luôn theo luật rừng
Bác nói đúng. Còn mấy tay comment trên thì sau này đi oto có bị gì thì tự lo nhé, ráng mà xin camera từng xe từng nhà để gửi CSGT. Người ta có lòng giúp còn bày đặt cao sang

• Like
Reactions: euro car and nta139
Hạng F
16/7/15
6.299
25.213
113
anh xxx nói đúng rồi;
nếu vụ đó dân không đuổi theo, thì sẽ không lòi ra cái 1,017 mg/lít khí thở, sẽ đỡ vất vã cho chị kia, có khi là người thân/người quen của anh xxx cũng nên... :D

• Haha
Reactions: euro car
Hạng D
20/2/12
1.957
2.757
113
Dân đuổi bắt thì chỉ có hiếu kỳ, và hùa theo là giỏi!

• Like
Reactions: Tyrant
Hạng F
29/10/14
8.538
11.214
113
Bác nói đúng. Còn mấy tay comment trên thì sau này đi oto có bị gì thì tự lo nhé, ráng mà xin camera từng xe từng nhà để gửi CSGT. Người ta có lòng giúp còn bày đặt cao sang
Mang tính mạng ra để đổi lấy vài cú đấm và được đền mấy đồng sửa xe? Sửa ô tô mất nhiều tiền vậy hả pác. Em chưa bỏ tiền ra sửa lần nào nên ko biết. Toàn bảo hiểm bỏ tiền

Hạng B1
20/4/20
68
82
18
39
Nếu tai nạn liên quan đến tính mạng con người thì kiểu gì thì mấy anh GT cũng tìm ra. Còn chỉ là va chạm phương tiện thì có cần liều mạng như vậy ko.
Họ dùng nghiệp vụ trích xuất cam thì chạy đằng trời, giết người ko gớm tay lẩn như trạch vài ngày bắt ngay ông hung thủ huống hồ gì xe chạy lù lù ngoài đường, muốn bắt mấy hồi

Hạng B2
3/7/20
219
48
28
24
Bị dí vì cái tội dám giàu hơn người ta thôi, chứ bọn cướp giật với dàn cảnh thì chứ toàn trố mắt đứng xem thôi chứ không thấy can thiệp với dí theo như đối với ô tô đâu.
hỏng lẻ có suy nghĩ dí theo biết đâu được báo đáp gì sao .. o_O

Hạng D
4/10/15
1.429
2.506
113
36
Mang tính mạng ra để đổi lấy vài cú đấm và được đền mấy đồng sửa xe? Sửa ô tô mất nhiều tiền vậy hả pác. Em chưa bỏ tiền ra sửa lần nào nên ko biết. Toàn bảo hiểm bỏ tiền
Em ko cổ xúy cho việc mạo hiểm tính mạng chặn cái xe điên. Gặp em đi xe máy em vẫn rượt khi có thể. Nếu nó điên quá vượt cả đèn đỏ hoặc chạy lạng lách ép xe thì bỏ. Và em cũng viết vội nên gom nhầm cả bác vào. Em đang nói đến mấy thằng nào nghĩ xe máy là có thù với oto, dí oto vì oto giàu hơn xe máy thì thật là vl. Còn nói đợi CSGT truy tìm hả, tìm ra rồi thì liệu có đúng người đó cầm lái ko? còn cồn/ma túy ko? hay ve sầu thoát xác? Mới đây có vụ nào cũng xe công cán chết người bỏ chạy, dân thấy được 5 số sau của rờ móc, CSGT cũng đã tìm được liền đâu, còn thông báo nhờ ai có thông tin gì thêm thì hỗ trợ

Hạng B2
20/7/20
133
46
28
23
Không biết va quẹt có nghiêm trọng lắm không mà liều mạng "nạp" theo thế. Xém tí đi thăm tổ tiên rồi

• Sad
Reactions: KP_11112