Hạng B2
16/5/19
344
536
93
34
Nghe thông tin mấy người này lừa đảo chiếm đoạt gần 60 tỉ đồng của khách ở dự án Hưng Thịnh Cát Tường. Hóng thông tin từ các bác, ko biết có bao nhiêu người bị lừa nhỉ?
Truy tìm 4 lãnh đạo Công ty TNHH Đầu tư và Xây dựng Bất động sản Hưng Thịnh

Hạng B2
16/5/19
344
536
93
34
Không biết mấy bạn cò dự án này có bị sao không nhỉ?
Theo em nghĩ thui nha, nếu là cò mà mình chứng minh được họ có liên quan thì em nghĩ là có thể bị xử phạt, còn phạt thế nào thì hok biết bác ưi, còn nếu nói miệng chỉ điểm thì hơi khó :)

12/10/07
2.646
10.496
113
Giờ này chắc tụi nó đang sửa soạn đón Tết trong những căn nhà đẹp đẽ ở một nơi xa lắm, không chừng ở tận bên kia đại dương. Chúng sẽ đến thăm nhau và nói những câu chuyện phiếm với chất giọng của những con người quý phái, tử tế bậc nhất...

Hạng C
21/11/15
522
5.020
93
39
Quận 2 hcm
Hồi trước trên OS có mấy anh mua dự án này thì phải. Ko biết thoát hàng chưa mà lâu quá ko thấy còm men, chắc bận đi bỉu tình nhể.

• Like
Reactions: Mot thoi de nho 2
Hạng B2
2/5/19
136
334
81
cái này có liên quan gì đến tập đoàn hưng thịnh ko nhỉ ?
Đương nhiên là không rồi anh. Hưng Thịnh - real đang hơi đau đầu vụ này làm hiểu lầm chút ít cho một số người đầu tư nên e thấy đang chạy vài bài báo đính chính thông tin :D

Hạng C
24/2/11
790
18.434
93
Đương nhiên là không rồi anh. Hưng Thịnh - real đang hơi đau đầu vụ này làm hiểu lầm chút ít cho một số người đầu tư nên e thấy đang chạy vài bài báo đính chính thông tin :D
tranh thủ cơ hội pr chứ đau đầu gì anh. Chúng tôi là Hưng Thịnh xịn nè, không có bầy hầy như Hưng Thịnh rởm đâu

Hạng B2
2/5/19
136
334
81
tranh thủ cơ hội pr chứ đau đầu gì anh. Chúng tôi là Hưng Thịnh xịn nè, không có bầy hầy như Hưng Thịnh rởm đâu
Đúng rồi a, cũng là dịp để PR luôn chứ;)