Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.850
3.968
113
56
chắc cà đao
Vậy thì sơn lại màu ......đỏ ....chipm ui .

chipmap nói:
đẹp quá... hôm qua e chạy ngoài đường thấy chiếc ACC 2003 màu và mâm giống y chang em này, <span style=""color: #ff0000;"">nhìn chịu ko nổi luôn</span>

Hạng D
23/11/09
1.608
6
38
38
toyota cresta nói:
Vậy thì sơn lại màu ......đỏ ....chipm ui .

chipmap nói:
đẹp quá... hôm qua e chạy ngoài đường thấy chiếc ACC 2003 màu và mâm giống y chang em này, <span style=""color: #ff0000;"">nhìn chịu ko nổi luôn</span>

e thích là thích cái xe 2003 màu đỏ kìa... :D:D

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere
Chú tiểu nói:
UEH CB7 nói:
em tặng Thầy ... địa chỉ mà có thể Thầy thích nhé
http://www.fiberglassforu...rglass-dash-build.html

Đúng là quá đã luôn. Hay em rãnh rỗi phá em Lá Đa nhỉ?

Chưa up hình em đỏ đô ĐN như đã hứa với bác được vì lâu nay ít gặp già Đáng
già Đáng đã khoe xe rồi, Thầy khỏi lo :D:D, Thầy chuột bạch em Lá Đa đi thầy[:O][:O]

Hạng C
7/7/12
983
0
16
Dalat-HCMC
truongnx2012 nói:
Chú tiểu nói:
UEH CB7 nói:
em tặng Thầy ... địa chỉ mà có thể Thầy thích nhé
http://www.fiberglassforu...rglass-dash-build.html

Đúng là quá vđã luôn. Hay em rãnh rỗi phá em Lá Đa nhỉ?

Chưa up hình em đỏ đô ĐN như đã hứa với bác được vì lâu nay ít gặp già Đáng
già Đáng đã khoe xe rồi, Thầy khỏi lo :D:D, Thầy chuột bạch em Lá Đa đi thầy[:O][:O]
dung nhu bac Truong noi ... Gia Dang da gui hinh cho em roi a ... em cam on Thay nhieu ... nhung neu co them , thi em rat biet on Thay ... hi hi
em tang Thay them du an noi that nay ... Thay lam thu Lada 2107 xem sao ... em du dinh doi noi that cho Accord 91
http://www.fiberglassforu...or-build-progress.html

Hạng C
7/7/12
983
0
16
Dalat-HCMC
một dự án Tân Cổ Giao Duyên
Zimmer Golden Spirit
Nguyên bản , sử dụng Body , Nội Thất , Engine của Ford Mustang
Kéo dài trục trước

Do sử dụng cầu sau chủ động , nên phần trục trước thay đổi khá đơn giản

Vòng 1 : sử dụng sợi thuỷ tinh silicat

Sản phẩm hoàn thiện

Dáng cổ ,,, nội thất hiện đại

Hạng F
17/5/09
18.998
2.207
113
Gialai
Em đỏ đô ở Đà nẵng đang rao bán, theo em biết từ khi bắt đầu tìm cọt, nó ở Bình định, cưới chồng ở Phú yên, sau đó lái mua về dọn lại, bán cho 1 bác ở Đòa nẽng, bác này sau 1 thời gian làm cũng nhiều nhưng...kham không nỗi nên cho nó lên đường, nội thất vàng be, mặc dưỡng đã ốp gỗ toàn phần, mâm rin 15, cản trước đã thay cản 92, cái mà em này em thích nhất là bộ ghế nĩ còn nguyên rin, biển số cũ là 77H- 0018nước sơn đã được lái luột 1 nước, bây giờ nhìn lại so với lúc em tìm xe thì nó hơi đã xuống
Nếu bác nào muốn múc ẻm này, em có thể hỏi giúp nguồn gốc của nó cho
Nếu cần em show hình luôn cho (vì khi tìm xe, em cũng định lấy em này, đã yêu cầu lái gởi hình cụ tỷ cho em nên những ảnh của nó hiện em vẫn còn- do em không co duyên với em nó)

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere
dung_gialai nói:
Em đỏ đô ở Đà nẵng đang rao bán, theo em biết từ khi bắt đầu tìm cọt, nó ở Bình định, cưới chồng ở Phú yên, sau đó lái mua về dọn lại, bán cho 1 bác ở Đòa nẽng, bác này sau 1 thời gian làm cũng nhiều nhưng...kham không nỗi nên cho nó lên đường, nội thất vàng be, mặc dưỡng đã ốp gỗ toàn phần, mâm rin 15, cản trước đã thay cản 92, cái mà em này em thích nhất là bộ ghế nĩ còn nguyên rin, biển số cũ là 77H- 0018nước sơn đã được lái luột 1 nước, bây giờ nhìn lại so với lúc em tìm xe thì nó hơi đã xuống
Nếu bác nào muốn múc ẻm này, em có thể hỏi giúp nguồn gốc của nó cho
Nếu cần em show hình luôn cho (vì khi tìm xe, em cũng định lấy em này, đã yêu cầu lái gởi hình cụ tỷ cho em nên những ảnh của nó hiện em vẫn còn- do em không co duyên với em nó)
Bác Dũng nói đúng, em này biển 77. Bác chủ nói chủ gốc của xe ở Bình Định, có thể liên lạc làm thủ tục rút hồ sơ được... Em có gọi điện hỏi thử mới biết như thía...

Hạng B2
7/3/12
202
0
0
An khê Gia Lai
@truongnx2012 :Có ông bạn em ở Qui Nhơn có chiếc 94 hàng châu á màu lông chuột ,xe cũng còn cứng lắm ổng rất kỹ ,vừa rồi em giới thiệu vào bác Tấn bảo dưỡng cách đây chừng 1 tháng.Nếu bác muốn tìm hiểu kỉ hơn thì bác liên lạc với bác Tấn xẽ biết rỏ hơn.Bác cần thì em đưa cho bác thông tin của xe đó, và 1 chiếc 95 hàng Mỹ nhưng chiếc này em mới nghe diễn tả xe rất đẹp chứ em chưa thấy xe .