Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
Bác đổi qua đi Châu Đốc cho dễ tư vấn ah.:3dcuoi:
Chiều Thứ 7 - Chủ Nhật sau rằm tháng 2 ÂL năm nào em cũng đi cúng Bà + Hà Tiên ( xe 45 chỗ ). các Bác có đi thu xếp xuống em đi chung ( đi cúng Bà em chỉ có nhậu bao la thôi không có bay + nhảy à nha ) Bác nào đi chung em mà về còn khỏe là đã đạt chứng chỉ ISO 2000 ( ra đường nhậu không sợ thằng Tây nào hết ).:)

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Chiều Thứ 7 - Chủ Nhật sau rằm tháng 2 ÂL năm nào em cũng đi cúng Bà + Hà Tiên ( xe 45 chỗ ). các Bác có đi thu xếp xuống em đi chung ( đi cúng Bà em chỉ có nhậu bao la thôi không có bay + nhảy à nha ) Bác nào đi chung em mà về còn khỏe là đã đạt chứng chỉ ISO 2000 ( ra đường nhậu không sợ thằng Tây nào hết ).:)
Để em thử vận động hành lang mấy ông sồn sồn ở PC xem sao (lấy phụ nữ để nhử đàn ông):3dcuoi:

Nói về cái vụ nhậu với Tây mới nhớ. Năm đó em được 28t, mới chia tay tình đầu (Em iêu hơi trễ. Ko phải là ế đâu! Chẳng qua là chưa gặp được người tử tế để mà iu thôi) nên khi có bạn (ko thân lắm) rủ đi bar là chơi liền.

Hôm đó em đi dự SN người bạn của bạn gái . . . đứa em (con bé cũng vừa mới buông tay 1 cuộc tình. . hic hic). Nguyên 1 đám toàn đàn bà con gái . . . và 1 thằng Tây (Ku này dạy ngoại ngữ cho mấy em). Bốn chai whisky (700ml) được chia đều cho 3 người (Em, con bé & chú Tây lông) mấy người con lại uống bia.

Kết quả: Sau 4 tiếng ăn nhậu cười nói . . . lung tung. Khi đứng dậy ra về em chỉ bước được đúng có 5 mét rồi quỵ xuống. May nhờ con bé đi chung dìu ra xe taxi (lúc này là hết biết rồi) .. nhớ lại bây giờ cũng còn thấy xấu hổ với em nó.:3dcuoi:

Sau này nghe mọi người kể lại là anh Tây lông đó vẫn đi về bình thường . . . Kink thặc!!!!!!!!!!!!

• Like
Reactions: DANG THIEN AN
Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Cái này người ta thường hay nói là: Yếu mà bày đặt ra... ấy nè!

Nhớ hồi xưa mình cũng...đôi lần như vậy!
Là đàn ông, ai cũng có 1 thời troai trẻ. Mà tuổi trẻ thì thường thik biểu hiện:3dcuoi:
Bi giờ tuổi tác cũng đã ở bên kia triền dốc của cuộc đời rồi, dưỡng sức đi bác, uống ít thôi! Để còn có cơ hội mà đi nhảy với Mr Bình nữa.

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Là đàn ông, ai cũng có 1 thời troai trẻ. Mà tuổi trẻ thì thường thik biểu hiện:3dcuoi:
Bi giờ tuổi tác cũng đã ở bên kia triền dốc của cuộc đời rồi, dưỡng sức đi bác, uống ít thôi! Để còn có cơ hội mà đi nhảy với Mr Bình nữa.
90 chưa hẵng đã già...!!! :p

Hạng C
6/4/14
915
2.086
93
Cái này người ta thường hay nói là: Yếu mà bày đặt ra... ấy nè!

Nhớ hồi xưa mình cũng...đôi lần như vậy!
E cũng có vài lần như vậy, nhưng đứng dậy, dắt con xe Dam về nhà con bồ 1 mạch

Hạng C
22/10/13
620
306
63
Đường xá Phú Quốc giờ ok mà các Bác, từ phà lên còn 1 đoạn đất đỏ, nhưng good, còn nhiêu láng nhựa hết rồi, biển đẹp, trong vắt tinh khiết, có Dinh Cậu bãi Lăng Ông, bãi dài... tuyệt. Hoặc tắm suối Tranh, hòn đá bạc, công nhận nước ở suối Tranh trong vắt và cực lạnh, em tắm đánh bù cạp lun, đem bia theo ướp lạnh dưới suối, cũng tạm tạm, kg đẻ bằng lắc xê đá, hoàn cảnh thiếu đá uống bia vậy là tốt rồi.

• Like
Reactions: sjw
sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Em dự định cho v2_em trải nghiệm cung đường phú quốc không biết có nên không?
Sorry em không theo dõi thường. Previa đi được bác Bình vì đường xá bây giờ tốt rồi. Chỉ có lên xuống phà và ít đường đất đỏ thôi.

Hạng C
6/4/14
915
2.086
93
Sorry em không theo dõi thường. Previa đi được bác Bình vì đường xá bây giờ tốt rồi. Chỉ có lên xuống phà và ít đường đất đỏ thôi.
Dạ cám ơn bác.