Hạng D
8/5/16
2.113
3.665
113
40
nghe các bác trao đổi hay quá . Các bác ơi em cũng muốn tìm một em jolie nữa nhưng túi tiền quá eo hẹp chỉ có khoảng 160 triệu thôi thật không biết phải làm sao nữa . Buồn quá .

Hạng B2
3/8/15
179
181
43
44
Bác gáng đợi đủ xèng kiếm con đẹp xíu, lúc e mới tham gia dđ cũng ít xèng zị đoá, cũg mê julie lắm nhưng kiếp này k có duyên nợ với e nó

Hạng D
12/3/15
1.595
4.335
113
nghe các bác trao đổi hay quá . Các bác ơi em cũng muốn tìm một em jolie nữa nhưng túi tiền quá eo hẹp chỉ có khoảng 160 triệu thôi thật không biết phải làm sao nữa . Buồn quá .
Cố lên bác, hồi xưa e cũng như bác vậy cũng khoái jolie nhưng bị cản với cũng ko đủ tiền nên e mua suzuki carry window 150tr chạy dc 1 năm chán =>bán, mua dc em daihatsu citivan 135tr rẻ hơn nhưng e lại kết e này hơn vì rộng rãi và đẹp hơn chút mỗi tội cách nhiệt tệ quá, đi trưa nắng thì 2 dàn lạnh cũng pótay kết quả e cũng chỉ gắn bó với em nó gần 2 năm, rồi tg gần đây e mới chuyển qua jolie, tổng thiệt hại cho em này đến giờ là 270tr rồi bác, 250tr lúc mua và thay thế sửa chữa lặt vặt.. dự là e còn tốn chắc cũng kha khá nữa vì cứ thấy mấy bác trên này độ chế tu sửa cho v2 làm e cũng fát thèm mặc dù ngân sách cũng còn khá eo hẹp. E nghĩ bác cứ mua em jolie bánh gầm mà còn ngon cũng dc mà, mới đầu thì vậy chứ mua xe về là bác thấy nó đẹp ngay thôi :) và cứ từ từ mình lên đời thôi bác. Bây giờ mà bác cứ mãi theo em bánh treo mà ngân sách còn thiếu nhiều vậy thì ko thể có xe tốt đc mua xong bác lại ko có tiền để sửa chữa cho e nó thì lại càng khổ. Đôi dòng tâm sự chia sẻ cùng bác, chúc bác sớm có v2 ưng ý.

Hạng B1
4/6/18
95
212
33
36
Xe chạy ì, tua cao mà chả vọt vẹt j hết >>> hao xăng. Cần số rung , rần rất mạnh khi để ganty. Chạm vào tay cần như cảm giác như có j vướng vào nó. Côn thả xém hết xe mới bắt đầu xém đi, vào số 1 và R khó. Nà ga thì máy bị ù.Thả côn thì nghe cụp cụp ở gầm. E kinh nghiệm ít nên đoán mò là bị ly hợp các bác ạ. E mới ôm được một ít nhờ thân với korea hihi định quất ly hợp với bảo dưỡng gầm. Xe e sấp 18 vạn rùi. Các bác có bảo dưỡng lớn rui cho e ít ý kiến.... xin đa tạ!!!!

Hạng D
12/3/15
1.595
4.335
113
lại đào mộ chi vậy bác kkk, hỏi trong kia là đủ rồi ^^