Hạng B2
3/11/11
202
41
28
Em thấy nó rộng rãi các bác ạ, còn lại có thể option không bằng sedona, xe đi làm thì đi xe khác rồi, xe em mua chở con cái đi học, nên mua rộng cho thoải mái, kể ra cửa điện và cốp điện thì hoàn hảo, còn nếu không độ chính hãng mất gần 100 củ các bác ạ.

Hạng D
11/2/11
1.305
2.372
143
www.falkentire.com
Xe này ai có xe rồi mua thêm thì ổn, đi đâu cả nhà leo lên cho thoải mái. Đồ đạc để rộng rãi, khỏi phải nhét nhét như mấy cái xe nhỏ.

• Like
Reactions: ngongboy
Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Em thấy nó rộng rãi các bác ạ, còn lại có thể option không bằng sedona, xe đi làm thì đi xe khác rồi, xe em mua chở con cái đi học, nên mua rộng cho thoải mái, kể ra cửa điện và cốp điện thì hoàn hảo, còn nếu không độ chính hãng mất gần 100 củ các bác ạ.
Tuởng cửa điện cốp điện thì minivan xe nào cũng có bác nhỉ,,

8/4/20
403
1.744
93
52
Nhất anh rồi!

Hạng F
7/8/17
7.467
10.170
113
xe nhìn xấu vãi
Người lái nhìn cái bên trong còn người k lái chỉ nhìn bên ngoài. Nên bác thích là người lái hay người cả đời chỉ đứng ở ngoài nhìn? :D E mua xe thì cứ quan trọng cái chỗ có cái vòng tròn tròn xoay xoay trước, chỗ của mình thì phải tính trước rồi mới tính tiếp đằng sau :D

• Like
Reactions: ngongboy and PMH82
Hạng D
16/7/20
1.429
887
113
51
Người lái nhìn cái bên trong còn người k lái chỉ nhìn bên ngoài. Nên bác thích là người lái hay người cả đời chỉ đứng ở ngoài nhìn? :D E mua xe thì cứ quan trọng cái chỗ có cái vòng tròn tròn xoay xoay trước, chỗ của mình thì phải tính trước rồi mới tính tiếp đằng sau :D
đi ra ngoài nhiều người nhìn chứ bác, đi chiếc màu đen hay màu trắng tới nhà ai người ta giật mình