Hạng B2
21/3/20
221
352
63
33
Ví dụ giúp e cái, e cần vay 2 tỷ thì điều kiện cần và đủ là như nào
Hi bác inbox em:
  1. Thông tin ts
  2. Thu nhập 2 vợ chồng hàng tháng (chi tiết lương chuyển khoản, thuê nhà ck hay ntn)
  3. Lịch sử các stk trong 6 tháng gần nhất, sổ nào còn, sổ nào đã đóng,...
Sau đó em mới tư vấn tiếp dc ạ vì cái quy trình cho vay bên em nhiều lắm.

• Like
Reactions: nipponvina
Hạng B2
21/3/20
221
352
63
33
Báo cáo các bác là hôm nay bên em chính thức ra quy định mới. Siết chặt tỷ lệ cho vay trên tài sản, tỷ lệ trả nợ trên thu nhập,...
Nguồn vốn thì rẻ nhưng chỉ Kh mạnh mới làm dx thôi. Kh nào yếu mùa dịch này chắc khó sống nổi.
Bác nào nghe em vay đầu tháng 3 hoặc 4 là may mắn....

Tập Lái
28/2/13
3
8
1
Kính thưa các MOD!
Kính thưa các bác mem OS!
Do nhiều bác có nhu cầu nên em xin phép lập cái topic này để anh em tham khảo, mục đích có 2 hướng:
1. Tư vấn các bank nào rẻ nhất, phù hợp nhất với từng trường hợp cụ thể của các bác
2. Tư vấn các vấn đề liên quan khi vay như pháp lý, tài sản, giải ngân phong toả,....

Về em: hiện tại em đang làm tại Ngân hàng nước ngoài tốt nhất VN. Chỉ hỗ trợ SG thôi ạ. Lãi suất cho vay bên em hiện thấp nhất thị trường. Bên cạnh đó, em còn làm thêm dịch vụ giới thiệu chỗ gửi lãi suất cao của bank trong nước để các bác có kênh tham khảo.
Các điểm mạnh bên em:
  • Mức lãi suất rất thấp, cố định lâu dài, lãi suất thả nổi cũng rất rẻ.
    • 6.5% cố định 12 tháng đầu
    • 7.9% cố định 24 tháng đầu
    • 8.3% cố định 36 tháng đầu
    • Sẵn sàng làm deal giảm lãi suất (tuỳ món vay lớn nhỏ và sử dụng các sp bán chéo bên em)
  • Thời gian vay tối đa 25 năm
  • Hạn mức lớn tới 200 tỷ đồng.
  • Ngân hàng nước ngoài làm việc chuyên nghiệp, chi phí rẻ hơn so với bank trong nước.
  • Phù hợp các đối tượng KH làm công ăn lương, có thu nhập rõ ràng, công ty có báo cáo thuế lời, các món vay không cần chứng minh tài chính (tuỳ case em sẽ tư vấn).
  • Được tặng bảo hiểm cháy nổ tài sản trong suốt thời gian vay.(tuyệt đối không ép bảo hiểm như bank trong nước làm cho KH tốn thêm chi phí)
  • Nhận các tài sản ở SG hoặc vùng ven SG như Bình Dương, Đồng Nai, Long An,....
  • Hỗ trợ tư vấn đầu tư nước ngoài, làm thẻ xanh, định cư các nước, làm sạch dòng tiền :D
  • Cho vay lãi thấp giới thiệu chỗ gửi lãi cao
  • Hỗ trợ mua nợ (cứu cánh cho các bác trong mùa covid19 này, vì ls bên em thấp hơn bank trong nước có khi đến 4%)
  • Tư vấn miễn phí cho các bác dù các bác có vay hay không :) để giúp hồ sơ các bác thông suốt nhanh nhất có thể.
Các bác có nhu cầu hoặc cần tư vấn, có thể comment tại đây hoặc inbox cho em.
Văn phòng: Quận 1, TP HCM
(xin phép MOD cho em lập topic vì có thể nhiều bác đang cần ạ)
ib anh so 0933405875 , anh can vay han muc

Tập Lái
21/11/18
34
55
18
Vay tối đa bao nhiêu % giá trị tài sản vậy bác ? Với định giá bên bác là có theo giá thị trường ko ? hay còn điều chỉnh theo % ?

Hạng B2
21/3/20
221
352
63
33
Vay tối đa bao nhiêu % giá trị tài sản vậy bác ? Với định giá bên bác là có theo giá thị trường ko ? hay còn điều chỉnh theo % ?
Hiện tại vì dịch nên bên em đang siết lại 1 chút. Tuỳ vào hồ sơ nhưng chung cư từ 50% - 60% tài sản, nhà đất từ 60 - 70% tài sản.
Định giá bên em là theo thị trường rồi. Tuy nhiên sẽ thấp hơn thị trường tầm 5%. Thường là thế ạ.

Hạng B2
21/3/20
221
352
63
33
Em xp cập nhật ls mới từ 15/6.
Lãi suất đợt này cao hơn đợt trước ạ.

Hạng D
26/1/11
1.159
1.212
113
bên bác lãi tốt thì thiệt, nhưng chứng minh thu nhập phải qua chuyển khoản, mất 1 mớ khách hàng tiềm năng

Hit confirmed
Hạng B2
29/6/20
421
561
83
ko chứng minh thu nhập được thì chắc chịu rồi phải ko bác