Tập Lái
29/5/15
30
12
8
38
Em nghĩ ko nên mua anh ạ
Thứ nhất. E90 chạy quài ko thấy lỗi mốt ( ko lỗi mốt thì sao mình chán mà bán được)
Thứ 2. Em nó giờ này quá ngon so với các xe khác cùng đời, cùng tầm giá. Nó đậu kế Vios cùng giá khiến vios lu mờ...
Thứ 3. Khung sườn chắc chắc, Chạy chắc nịch, túi khí đầy như bong bóng tiệc sinh nhật. Xác xe nặng hết xăng dắt mệt lắm.
Thứ 4. Xe 325 này mạnh quá sức chịu đựng của tất cả các cao tốc Việt. Chạy tù túng xe không max sờ pít được.
Thứ 5.Xe này có chất gây nghiện... Sở hữu là sẽ nghiện. Nghiện đạp ga (xăng đổ wài ko đầy). Nghiện độ xe ( xe độ quài ko full)...
Nói chung ko nên bác ạ.... o_O:):)
View attachment 1892860 :mad:
Đang túc tắc kiếm mà nghe bác tả làm máu dồn lên não quá, muốn nhảy hố vôi ngay

Hạng D
21/3/16
1.014
665
113
Ước gì được như bác
Già rồi mà còn mê xe nên cứ hóng Bim vậy bác ơi. Em toàn mua lại xe cũ, giờ mà xin chỉ tiêu để gấu duyệt cho mua Bim cũ nữa chắc cũng gian nan đây. Nhìn 325i E90 đi ngoài đường mà cứ thèm :):)

Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
Thứ
Thứ 6 sửa hoài ko biết bnhiu tiền mà đủ ahihi
P/s: mua Vios chạy bác ơi
Vậy bác chưa biết rồi. Dân chơi, xe nằm gara nhiều hơn nằm nhà nha. Đã xác định Bim là phải vậy

Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
Đang túc tắc kiếm mà nghe bác tả làm máu dồn lên não quá, muốn nhảy hố vôi ngay
Hy. Giọng văn cmt cho biết bác đã đọc bài về Bim rồi. Đã đọc, đã nghiên cứu, đã xác định thù ko có gì phải sợ bác ạ. Có gì còn ae, các tiền bối dầy kinh nghiệm trên này. Ko phải lo lắng nhiều đâu bác. Wan trọng là moni hoi ;);)

Tập Lái
29/5/15
30
12
8
38
Hy. Giọng văn cmt cho biết bác đã đọc bài về Bim rồi. Đã đọc, đã nghiên cứu, đã xác định thù ko có gì phải sợ bác ạ. Có gì còn ae, các tiền bối dầy kinh nghiệm trên này. Ko phải lo lắng nhiều đâu bác. Wan trọng là moni hoi ;);)
Em hay đọc bài của các bác trong hội Bim thôi chứ chưa có xe nên cũng chưa nghiên cứu dc gì bác ạ, mà cái quan trọng bác nói lại là cái quan trọng nhất :))

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Vậy bác chưa biết rồi. Dân chơi, xe nằm gara nhiều hơn nằm nhà nha. Đã xác định Bim là phải vậy
Hèn gì thằng ku gần nhà em học đua đòi đang yên đang lành chạy Kia sportage gì đó ko chịu, bán Kia mua X5 đời 2007, từ lúc đổi xe đến giờ thấy hàng xóm chửi quá trời vì xe kéo vào kéo xe X5 nó miết làm kẹt đường kẹt phố. Vợ con nó đi X5 thì ít mà đi Grab thì nhiều. Khổ vì sự dân chơi của nó.

Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
Hèn gì thằng ku gần nhà em học đua đòi đang yên đang lành chạy Kia sportage gì đó ko chịu, bán Kia mua X5 đời 2007, từ lúc đổi xe đến giờ thấy hàng xóm chửi quá trời vì xe kéo vào kéo xe X5 nó miết làm kẹt đường kẹt phố. Vợ con nó đi X5 thì ít mà đi Grab thì nhiều. Khổ vì sự dân chơi của nó.
.  :)X 5 đâu phải là con thú dễ thuần dưỡng. Mà dân chơi phải xác định trước mấy cái đó rồi chớ. Vậy chưa phải dân chơi rồi