Tập Lái
15/3/17
11
3
3
35
Ba cái xe rẻ tiền thấy bán được ở Ấn Độ mà đòi bán giá cao ở VN thì doanh số hạng bét là đáng lắm, không oan ức gì .
ủa xl7 ertiga bét bảng @@ xe đa dụng gia đình dưới 600 triệu su đứng sau mitsu mà ta

Hạng B2
20/12/15
247
269
63
44
vậy bác mua x hả? chắc bác xui chứ e lấy con xl7 mấy tháng rồi chưa gặp vụ đó bao giờ. dạo này ae í ới tí là hãng nghe liền, đại lý họ hết a ti mơ rồi
Mình xui hay ko thì ko biết, chứ hôm đó thái độ phục vụ tốt + sẵn xe thì khả năng cao Su bán thêm được 1 chiếc xe rồi.

Hạng B2
25/2/15
160
148
43
34
vậy bác đẩy suzuki chưa hay sở hữu xe trên internet?
e đẩy chiếc 2 bánh Axelo từ lúc nó mới ra nay được 100.000km rồi bác
còn 4 bánh thì e đẩy chiếc Ertiga AT từ 06/2020 tới nay. có bửa hứng lên 7 người lớn cùng 3 trẻ em lên xe e đẩy đi ăn óc đêm rồi :D . còn XL7 e hỏng đủ tiền mua nên chưa đẩy được :D

Hạng B1
10/12/20
70
10
8
52
Mình xui hay ko thì ko biết, chứ hôm đó thái độ phục vụ tốt + sẵn xe thì khả năng cao Su bán thêm được 1 chiếc xe rồi.
Nghe nhân viên của đại lý nói Suzuki đang tổ chức 3-4 khóa đào tạo dịch vụ hàng tháng để nâng cao kỹ năng của kỹ thuật viên, sắp tới chắc sẽ cải thiện nhiều.

Hạng B1
10/12/20
70
10
8
52
bác mua đâu thế? e mua bên phổ quang, qua suzuki phổ quang uống muốn bội thực cũng đuợc nữa
Bác đã gặp phiền toái gì với đại lý Su chưa? Có thể một đại lý ko tốt nhưng ko thể phủ nhận là hãng và các đại lý khác đang tốt hơn.

Hạng B2
20/12/15
247
269
63
44
Nghe nhân viên của đại lý nói Suzuki đang tổ chức 3-4 khóa đào tạo dịch vụ hàng tháng để nâng cao kỹ năng của kỹ thuật viên, sắp tới chắc sẽ cải thiện nhiều.
Thực sự trước giờ ko có tình cảm với Toy vì nghe đồn ép khách hàng này nọ nhưng khi nhân viên gọi giới thiệu mình qua coi thử thì thái độ phục vụ rất tốt nhưng tiếc là ko có xe lấy ngay. Thái độ phục vụ của sale X khi mình mua xe cũng rất tốt (sale thôi chứ về khâu khâu hỗ trợ chưa đạt) nhưng nghe trong group nói nhiều sales rất cà chớn (khách cọc hẹn ngày lấy xe nhưng lại ko có xe giao). Trước đi bảo dưỡng bên TH cũng ok, và lại nghe đâu bên Huyndai dạo này cũng coi thường khách hàng lắm (lỗi cọc lái Accent), chỉ có Su là tệ nhất => có lẽ do sale làm sai tiêu chí của hãng.

Tập Lái
15/3/17
11
3
3
35
bảng giá bảo dưỡng lần 2, cố lên suzuki; hôm nay còn được rửa xe miễn phí :v
Tung siêu ưu đãi cuối năm, Suzuki sẵn sàng cho khởi đầu mới

Tập Lái
15/3/17
14
2