NQN confirmed
Tập Lái
11/10/17
42
101
33
47
E đang phân vân 2 phương án:
1. Cưới 1 em thường thường thôi miễn sao dàn đồng ok và đặc biệt là dàn khung sườn thiệt chuẩn k lệch, k bị vặn, xoắn,... Rồi sau đó sẽ vô đồ từ từ tới lúc k còn gì để làm nữa thì thôi... Phương án này thì rất tốn công sức và thời gian nhưng bù lại thỏa cơn nghiện...
2. Cưới luôn 1 em thiệt ngon (k chỗ nào chê) của ae trên hội để khỏi mất công và mất thời gian sưu tầm đồ... Phương án này e thấy cũng khó vì ae nào đang có v2 như vầy thì lại k muốn gả...
E xin chân thành xin lời khuyên của các bác. E xin hậu tạ...

P/s: E đi xem mắt cũng nhiều nhưng khi móc thước ra đo khoảng cách giữa trục bánh trước và trục bánh sau ở hai bên hầu như bị chênh lệch ít nhất là +/- 3mm. Hiếm có em nào chuẩn...

Hạng D
8/8/10
1.679
436
83
Quảng Ngãi
E đang phân vân 2 phương án:
1. Cưới 1 em thường thường thôi miễn sao dàn đồng ok và đặc biệt là dàn khung sườn thiệt chuẩn k lệch, k bị vặn, xoắn,... Rồi sau đó sẽ vô đồ từ từ tới lúc k còn gì để làm nữa thì thôi... Phương án này thì rất tốn công sức và thời gian nhưng bù lại thỏa cơn nghiện...
2. Cưới luôn 1 em thiệt ngon (k chỗ nào chê) của ae trên hội để khỏi mất công và mất thời gian sưu tầm đồ... Phương án này e thấy cũng khó vì ae nào đang có v2 như vầy thì lại k muốn gả...
E xin chân thành xin lời khuyên của các bác. E xin hậu tạ...

P/s: E đi xem mắt cũng nhiều nhưng khi móc thước ra đo khoảng cách giữa trục bánh trước và trục bánh sau ở hai bên hầu như bị chênh lệch ít nhất là +/- 3mm. Hiếm có em nào chuẩn...
tầm xèng bác định đầu tư max ==???? nheo?

NQN confirmed
Tập Lái
11/10/17
42
101
33
47
Thanks bác đã hỏi. Bao nhiêu thì khó nói lắm bác. Tuy nhiên mình dám chơi dám chịu nhưng cũng đừng bất hợp lý là được...

P/s: quạ bác thay tim rồi hử? Có bị đào thải k? He he?

NQN confirmed
Tập Lái
11/10/17
42
101
33
47
Bác nào muốn nhượng lại cho mình tiếp tục chăm sóc xin vui lòng inbox e ạ. E hóng...