Hạng B2
24/10/07
254
0
0
RE: Uống Rượu Bưởi chào mừng bác Fiat Lux & Kia.Vuong vào SG

thôi nhà Kiavuong ko vào được thì các Bác gửi R.Bưởi ra ngoài này chúng E hưởng tí vậy, trước đây E có biết rượu chè giề đâu, Bác Hanx đem R.bưởi ra dụ E uống , có bằng chứng đây,

giờ ko có cứ thấy người nó làm sao ấy, Bác Hanx đâu rồi, E bắt đền Bác đấy

Last edited by a moderator:
Hạng D
18/6/07
1.373
4
36

Nhìn kỹ thì hóa ra các cụ biểu diễn thôi nhẻ!
Núm nút, tem nhãn còn nguyên thế kia - Hic... Nom cứ như Kinh kịch bên Trung Quốc!

Hạng C
4/3/07
538
11
18
45
"Xì Gềnh"

Trích đoạn: phuongcuunet

Nhìn kỹ thì hóa ra các cụ biểu diễn thôi nhẻ!
Núm nút, tem nhãn còn nguyên thế kia - Hic... Nom cứ như Kinh kịch bên Trung Quốc!

Tinh thật, tinh thật ... phục tài cụ đó
Lần này cụ chuột túi tung mà cụ cứu nét không thèm hứng rồi... đau diều quá cơ

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/1/06
2.596
11.559
113
HCM

Em vẫn dự kiến chương trình ngày 12/10 mà sao bây giờ chưa thấy có bác nào tham gia vậy cà. Buồn quá, biết làm sao tiếp đãi bác Fỉat Lux đã bỏ công xuyên việt đây.:(

Anh em ơi!!! dậy đi thôi nào dậy đi thôi. Ta ....không hề chiến bại.....:D

Hạng D
18/6/07
1.373
4
36

Trích đoạn: euro car

Em vẫn dự kiến chương trình ngày 12/10 mà sao bây giờ chưa thấy có bác nào tham gia vậy cà. Buồn quá, biết làm sao tiếp đãi bác Fỉat Lux đã bỏ công xuyên việt đây.:(

Anh em ơi!!! dậy đi thôi nào dậy đi thôi. Ta ....không hề chiến bại.....:D
Khổ thân cụ Xe Âu Châu quá! Chẳng lẽ em bay dzô để chiến với bác cho vui!
Nhớ nhau quá đi!

Hạng D
9/1/06
2.596
11.559
113
HCM

Đến giờ em vẫn chưa uống hết gói trà Tân Cương cụ tặng, dưng mà sắp hết rồi. Công nhận trà xứ Thái Nguyên ngon thật. Em thì có chút rượu Bửơi, mời mãi chả thấy ai uống. huhuhu:(

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây

Đến giờ em vẫn chưa uống hết gói trà Tân Cương cụ tặng, dưng mà sắp hết rồi. Công nhận trà xứ Thái Nguyên ngon thật. Em thì có chút rượu Bửơi, mời mãi chả thấy ai uống. huhuhu:(

Chiều chủ nhật em phải đi Ấn độ rồi bác ơi. Chúng ta có thể off tại SG vào tối thứ bảy được ko bác?

cn5 confirmed
Hạng C
18/3/07
973
271
63

Trích đoạn: X108

Chiều chủ nhật em phải đi Ấn độ rồi bác ơi. Chúng ta có thể off tại SG vào tối thứ bảy được ko bác?

Bác đi xa thế a e biết tìm bác thế nào đây ?!

Hạng D
3/12/07
1.434
2.588
113

bác xe tây ới, bác fix lại giờ giấc cho anh em tiện đường thu xếp (theo e là cứ ụych 1 phát trưa CN là hay nhất), bác là nhân vật chính, bác LUX là nhân vật quan trọng thứ 2, có e nhảy dzô nữa, chè 3 tửu 4, coi như 1 tụ rồi, múc thôi bác, để rượu bưởi thơm mãi ko uống nó hả mất, phí của giời lém, bác có đồng ý ko ah?

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây

Trích đoạn: shipping

bác xe tây ới, bác fix lại giờ giấc cho anh em tiện đường thu xếp (theo e là cứ ụych 1 phát trưa CN là hay nhất), bác là nhân vật chính, bác LUX là nhân vật quan trọng thứ 2, có e nhảy dzô nữa, chè 3 tửu 4, coi như 1 tụ rồi, múc thôi bác, để rượu bưởi thơm mãi ko uống nó hả mất, phí của giời lém, bác có đồng ý ko ah?

Mình ko có lộc uống rượu bưởi rồi:(. Chúc các bác vui.