Hạng F
5/3/05
8.718
72.212
113
đây
vẫn thế... chán, xe đít nặng bỏ bu ra chả cải tiến gì cả từ mấy đời rồi..
người ta mua vì rẻ, chứ bán = giá AB xem có ai mua không? thằng suzuki nó bị làm sao nhỉ, xe cùng cỡ mà cứ phải lẽo đẽo theo sau người ta, cả về kiểu dáng + giá bán

Hạng B2
24/4/08
270
52
28
Đà Nẵng
tuanle nói:
vẫn thế... chán, xe đít nặng bỏ bu ra chả cải tiến gì cả từ mấy đời rồi..
người ta mua vì rẻ, chứ bán = giá AB xem có ai mua không? thằng suzuki nó bị làm sao nhỉ, xe cùng cỡ mà cứ phải lẽo đẽo theo sau người ta, cả về kiểu dáng + giá bán
Vì Su tôn vinh giá trị thực,tôn trọng túi tiền khách hàng,sự hài lòng của ng sử dụng Suzuki thì sẽ rõ thôi.Với số tiền to mà mua 1 cái xe cùng hạng với 1 cái xe mua bằng 1 số tiền nhỏ.Trong khi xe giá trị tiền nhỏ mà giá trị tinh thần và chất lượng cao hơn xe giá tiền to thì người ta sẽ càng trân trọng nó.Còn tiền to mà ko chăm lo thì cũng cho vào phế liệu sớm bác ạ

Hạng B2
21/3/11
362
12
18
33
yes, xe Su đúng là chạy ngon bền, mấy bác bên HOnda còn khoái dàn nhún của Su mà. nhược điểm của Su là hàng phụ tùng độc quyền, em muốn thay cái gì cũng phải vô hãng, mà giá thay phụ tùng thù không hề rẻ chút nào.

Cho hỏi mấy con Hyate đời trước có thay phun xăng điện tử của con này được hông vậy ?

Hạng B2
24/4/08
270
52
28
Đà Nẵng
ngoclinhtu nói:
yes, xe Su đúng là chạy ngon bền, mấy bác bên HOnda còn khoái dàn nhún của Su mà. nhược điểm của Su là hàng phụ tùng độc quyền, em muốn thay cái gì cũng phải vô hãng, mà giá thay phụ tùng thù không hề rẻ chút nào.

Cho hỏi mấy con Hyate đời trước có thay phun xăng điện tử của con này được hông vậy ?
Phụ tùng Su đa phần nhập từ Thái hoặc hãng Su VN sx chất lượng cao hơn hẳn mấy hãng khác.Bác có mấy khi phải thay phụ tùng ngoài nhớt và lọc dầu đâu.Mà vì vậy cũng ko sợ thợ nó luộc đồ.
Thay Fi ko đc bác ơi.Đâu phải như chế hòa khí thích gắn là gắn đâu +_+

Hạng B2
21/3/11
362
12
18
33
nếu xe mình mòn cái nồi thì bác vô hãng thay nhiều tiền lắm đó bác, còn dán lại thì chạy không ngon đâu.

Hạng B2
24/4/08
270
52
28
Đà Nẵng
Xe mình 68000km rồi nè...chuẩn bị thay bố 3 càng với cái nồi sau...tổng là 1210k chứ mấy...rẻ mà...tính ra đi từng đó km chẳng lo nghĩ gì,cứ thế mà đi...đi xe ga mà băn khoăn gì nữa...bạn đi SH của Honda mới biết,tầm 20000km hú nồi là thay tốn mất 4-5 triệu rồi.

Hạng B2
24/4/08
270
52
28
Đà Nẵng
ngoclinhtu nói:
Vậy mình vô hãng thay luôn hả bác?
Ở ngoài cũng có nhưng mà phụ tùng cùng vô hãng lấy ra nên vô hãng thay luôn.Nếu dán nồi đó thì ko tốt đâu,ko khéo lại hư luôn bộ nhông thì phí thêm tiền.1210k là thay cả bộ.60000km tiếp theo ko phải nghĩ gì đâu bác ạ.Hihi.

Hạng D
29/3/07
1.808
657
113
vnexpress.net
Ngay cả cái ron cao su lọc nhớt của chiếc su shogun em đang đi cũng made in thailand nữa chứ ko phải VN. Cho nên mua phụ tùng su các bác cứ yên tâm.