Hạng D
25/9/09
1.359
27
48
52
Q2, TpHCM
Sao các bác không nghĩ tới chuyện mình đi xuyên Việt theo cung đường Hồ Chí MInh. Nghe kể đường rất đẹp và test tay lái của các bác luôn

Tập Lái
21/7/05
10
0
0
www.vnexpress.net
Một chuyến đi làm nhiều người mơ ước. Nếu có điều kiện và thời gian để đi xuyên Việt thì thích nhỉ. Đi qua tỉnh - thành nào cũng ghé được vào nghỉ và chơi thì quá tuyệt luôn.

Hạng B2
30/12/06
181
4
18
Tp.HCM
Ludwig nói:
Sao các bác không nghĩ tới chuyện mình đi xuyên Việt theo cung đường Hồ Chí MInh. Nghe kể đường rất đẹp và test tay lái của các bác luôn
Đường Hồ Chí Minh vắng lắm bác ợ ! Ăn uống phức tạp , đặc biệt rất khó khăn khi xe có sự cố ( vì gần như giữa rừng  ... ) Tết này tụi e có 2 đội , 1 đội đi theo tuyến đường HCM , về mấy ông showhang xem toan là cảnh rừng núi ko hà , nếu xe có vấn đề gì chắc tiêu luôn ... vụ này e xin can bác nhé ... cứ 1A thẳng tiến ... ( muốn tốt thì cố dợi đến năm 2100 đi cao tốc cho nó ngon )

Tập Lái
Nghe anh em lái xe đêm, bảo là lâu lâu có người ngoắc nhờ xe ngay giữa đường rừng HCM. Em thì cứ QL1A mà phi, ít nhiều cũng có người này người kia đi tới lui đỡ vắng.

@quydylan: Khỏe không chú, vợ con sao rùi?

Hạng B2
30/12/06
181
4
18
Tp.HCM
indiadivx nói:
Nghe anh em lái xe đêm, bảo là lâu lâu có người ngoắc nhờ xe ngay giữa đường rừng HCM. Em thì cứ QL1A mà phi, ít nhiều cũng có người này người kia đi tới lui đỡ vắng.
Ngoắc làm gì hả bác India ??????? Xin đi nhờ hay kêu mấy bác tài xuống nghỉ cho đỡ mệt ??????:D:D:D
Nếu là vụ thứ 2 ---- lên đi thử tuyến này  bác nhẩy ??????:):):)

Hạng D
9/3/06
1.160
14
38
53
Em cũng nghĩ là "vụ thứ 2", chứ nếu ko, sao người đó còn an toàn quay trở về mà ... kể chuyện cho mình nghe có người ngoắc giữa rừng.