Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com
Chuyến đi vừa rồi đối với em và bà xã đáng ra sẽ rất là vui nếu không có một sự cố nho nhỏ xảy ra. Điều đáng buồn là khi xảy ra sự cố đó, có một vài bác phát biểu rất không hay về người khác mà cụ thể là em và bà xã:mad:. Em rất thất vọng về điều đó. Em không muốn thanh minh vì những bác nào là thành viên gạo cội, lâu năm của FFC đều hiểu rõ em và bà xã là người như thế nào chỉ rất buồn vì mọi người đã là người trưởng thành nhưng phát ngôn không cẩn trọng làm ảnh hưởng đến người khác[&:]. Có lẽ sau này em sẽ không tham gia off với các bác FFC nữa, em sẽ chỉ tham gia với chi hội "Thạch Bàn" của em mà thôi:(. Chúc các bác và gia đình năm mới vạn sự như ý, sức khỏe dồi dào và thành đạt!

VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63
Bới giận tí đi quỷ đỏ ơi.Lúc đó cũng có em ở đó nữa mà , em đâu có nghe gì đâu, Khộng lẽ lúc sau khi em về.

Hạng D
10/7/08
2.391
2.333
113
em hôm qua xỉn quá nên tèo luôn, không biết có chuyện buồn gì đến với bác, nhưng mà năm hết Tết đến rồi bác @reddevil, mọi chuyện bỏ qua hết đi bác nhé, đón mừng cái mới và niềm vui đến, chúc bác nhiều sức khoẻ và hạnh phúc.

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com
tranguyen nói:
Bới giận tí đi quỷ đỏ ơi.Lúc đó cũng có em ở đó nữa mà , em đâu có nghe gì đâu, Khộng lẽ lúc sau khi em về.
Dạ em không giận lẩy đâu bác ơi. Lúc đó những câu phát biểu đại loại như "mọi người trong phòng đi hết, chỉ có quỷ đỏ và gà ác ở phòng sát bên mà thôi. Gà ác thì xỉn nằm ngủ, chỉ còn ông quỷ đỏ thức, vậy phải hỏi ổng là ra thôi...". Những câu này có hàm ý gì nếu bây giờ tỉnh táo, ngồi suy nghĩ lại chắc bác cũng nghĩ như em mà thôi, đúng không nào.[8|][:-]

VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63
Thì ra là vậy, đúng là em có nghe câu đó nhưng không nhớ là ai. Có thể chỉ là câu nói đùa để chọc bác nhưng đã xúc phạm đến bác, thôi thì 9 bỏ làm 10 cho vui vẻ đi bác .

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Các bác cũng kỳ quá, có nói gì nên nói nhỏ, ai mà đứng ngoài đường la toáng thế kia... :D

Chắc đây có sự hiểu lầm về câu từ vì thế bác Quỷ Đỏ không nên mang con "rận" làm gì .... vì nếu bác "rận" anh em OS thì em hứa không bao giờ nói chuyện bà xã bác và 1 số mem nữ mời em tham dự chương trình gì đó sau 11h đêm nay :D

VIP CARD MEMBER
5/5/08
1.080
94
48
63
Tp Ho Chi Minh
Vậy là có chuyện không vui a? Tui xỉn quá, ra lều ngủ 1 giấc, chiều dậy và chạy xe về nhà...ngủ tiếp! Thôi, bỏ qua đi bác ui, tui nghĩ chắc là có sự hỉu lầm chi đó thui mà!

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Hôm qua chiến Chivas quá em cũng tèo luôn không biết gì hết. Lúc tỉnh có nghe qua chuyện nhỏ không vui xảy ra trong nội bộ FFC cho các bác tham gia buổi tất niên vừa qua.
Việc thành viên nào đó có những phát biểu lỡ lời gây hiểu lầm cho bác Reddevil cũng đã được góp ý, em cũng xin đại diện xin lỗi bác Reddevil và vợ cả việc đáng tiếc này, mong gia đình bác chấp nhận lời xin lỗi này

Last edited by a moderator:
Hạng D
3/4/08
3.520
1.606
113
TV mới : 1Martell ,1 Chivas

Last edited by a moderator: