Hạng F
8/8/06
6.446
20.641
113
39
Đã đi Offroad thì mọi chuyện điều có thể xảy ra,Đôi lúc xe dỏm lại qua được, còn xe Xịn bị lầy lại cũng là chuyện bình thường.Ngựa hay nhưng phải có nài giỏi nữa.Phải hai yếu tố đó thì mới Cool.
@Dmax one: Hồi chiều thấy xe bác trên đường NTMK ,Ngay chổ quán Nem cua bể đó.

Hạng F
9/3/06
6.463
3.384
113
Sì Gòn
em cũng gặp xe bác Dmax One trên đường Phan Đăng Lưu, em G-class số 47 em cũng gặp mấy lần. Mà xe bác Dmax One em gặp khi nào cũng lấm lem bùn đất, chắc là bác bắt em nó cày suốt.

Hạng B2
27/5/09
677
936
93
46
Đà Lạt
halogen nói:
em cũng gặp xe bác Dmax One trên đường Phan Đăng Lưu, em G-class số 47 em cũng gặp mấy lần. Mà xe bác Dmax One em gặp khi nào cũng lấm lem bùn đất, chắc là bác bắt em nó cày suốt.

Xe dap nói:
Đã đi Offroad thì mọi chuyện điều có thể xảy ra,Đôi lúc xe dỏm lại qua được, còn xe Xịn bị lầy lại cũng là chuyện bình thường.Ngựa hay nhưng phải có nài giỏi nữa.Phải hai yếu tố đó thì mới Cool.
@Dmax one: Hồi chiều thấy xe bác trên đường NTMK ,Ngay chổ quán Nem cua bể đó.

@xedap, bác nói hơi bị chuẩn, Merc G mà để mắc lầy thì nài phải coi lại trình của mình ròi, con này giao Dmax One nó lái thì thôi rồi, FJ còn không biết ở nhà ngủ. Bác Merc G đang gạ đổi ngang Dmax của Dmax One các bác thấy sao cho biết ý kiến với?!?!

@Dmax One, từ dạo Mr Offroad tới giờ ngang dọc on road hơi bị nhiều đó nha, hành tung bị lộ hết ròi :D

Hạng B2
17/2/09
164
0
0
Ayyyda, cuối tuần đi một vòng mà đã bị lộ hết rùi, kiểu này chắc phải đổi MerG đi cho lành.

Em cũng đang phân vân quá, vì Dmax One mà đem đi "so hàng" thì cũng hơi bị được.
...Với đồng bọn

Vài hình ảnh về buổi offroad nhẹ chiều 23/07/2009 tại quận 9

Dmax One vs Hilux

Dmax One vs Triton

MerG đổi Dmax One???tính sao đây các bác???

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
Mr Offroad là thương hiệu rồi - dzậy đổi , là đổi làm sao Bác ??? Không nên tí nào.

Hạng C
17/3/04
922
25
18
Vietnam
Em G-class kia offroad là quá cool rồi, còn chuyện sa lầy là chuyện bình thường mà, vì em G-class chưa có đủ bộ đồ off chuyên dụng thôi

MERCEDES G CLASS là xe được trang bị 3 khoá vi sai ngay từ khi xuất xưởng, em này nói chung chẳng cần thửa hay độ gì cũng chứng tỏ được khả năng offroad xuất sắc vì được trang bị bộ truyền động có tỷ số cực lớn.Tuy không phải chuyên gia lội bùn, nhưng chắc chắn em này cũng không phải loại yếu kém,nếu so với DMAX chế full thì vân còn hơn chút xíu

Vừa rồi bác SGVW cũng được nhìn nhận khả năng kiệt xuất của em xe đời Tống này rồi

Hạng C
17/3/04
922
25
18
Vietnam
Ộp rốt mà mang mấy con xe thương mại ra em thấy xót quá, tính năng chỉ là đa dụng chứ chưa chuyên dụng đâu, nên chết mắc lầy là chuyện bình thường.
Hehe các bác rán độ xe theo mấy kiểu trên nhé! Bảo đảm vô địch

Bác coi con xe này nhé:

độ bởi RUBICON, thiếu mỗi cái tời thôi, locker,lift, vỏ 35''
Đi theo MER G vẫn còn mệt bác ạ.
Theo em đi offroad không phải cứ hình thức đẹp và trang bị tận răng là đi tới nơi:cool: