Diamond Hand
28/7/09
1.595
15.983
133
CNL xưa kia, tiếp nối OSFI và giờ quay lại CNL có sở trường bàn về bi kịch bi quan
Anh nhầm.
Cơ hội luôn có trong mọi thời điểm. Hiểu thời thế để hành động chứ bi quan làm gì. :D
p/s :
Lúc loạn loạn 1 tý (cả kinh tế hay chính trị) thì mới có anh đổi đời chứ cứ bình bình thì người giàu càng giàu mà mấy anh chưa giàu thì đợi lâu lắm. Các anh cứ nghiệm quá khứ :D

Hạng D
23/5/12
1.943
77.725
113
Anh nhầm.
Cơ hội luôn có trong mọi thời điểm. Hiểu thời thế để hành động chứ bi quan làm gì. :D
p/s :
Lúc loạn loạn 1 tý (cả kinh tế hay chính trị) thì mới có anh đổi đời chứ cứ bình bình thì người giàu càng giàu mà mấy anh chưa giàu thì đợi lâu lắm. Các anh cứ nghiệm quá khứ :D
Nhìn OSFI tan hoang là biết rồi

Diamond Hand
28/7/09
1.595
15.983
133
Ok. thôi chia sẻ với anh em tới đây là đủ ý rồi. Giờ mình cũng phải check lại và hành động tiếp theo.
Năm nay có vẻ ngon (tính tới hiện tại) :D
Mọi người lo khủng hoảng chứ cơ hội là ở đây chứ đâu :)

Hạng C
15/8/11
713
2.025
93
Ok. thôi chia sẻ với anh em tới đây là đủ ý rồi. Giờ mình cũng phải check lại và hành động tiếp theo.

Mình thì ko tin vàng lên 50.
Anh Pu giữ vàng vì tình thế Nga kiệt rồi, có biết làm gì ngoài bán dầu.

Hạng B2
30/5/14
142
4.660
93
đang nói vụ dàng mờ anh.:D
Thế giới nó có lên 3k đô năm trum, thì trong nước các cụ không cho lên thì sao anh. Bởi cho lên thì việc hút vàng trong dân lại vô cùng khó.

Diamond Hand
7/10/11
572
9.179
93
đang nói vụ dàng mờ anh.:D
Thế giới nó có lên 3k đô năm trum, thì trong nước các cụ không cho lên thì sao anh. Bởi cho lên thì việc hút vàng trong dân lại vô cùng khó.
E nghĩ kiềm vàng sjc thôi, chứ vàng nhẫn 9999 ko kiềm dc. Mà có kiềm cũng sẽ loạn vụ buôn lậu.

Hạng C
9/2/12
814
20.309
93
năm ngoái là kim cường, đầu năm đầu tư vô coin cuối năm tăng trăm lần :D