Hạng B2
27/12/14
256
5.312
93
43
Bác nào có nhu cầu vay mua xe ủng hộ em nhé. Em đang làm QHKH cho NH Vietinbank. Lãi suất hiện giờ chỉ có 7% trong 5 năm, vay tối đa 80% giá trị xe nha các bác.
Fixed cố định 7% cho thời hạn vay 5 năm ah e!?

Tập Lái
2/3/15
7
2
3
Viet nam
Fixed cố định 7% cho thời hạn vay 5 năm ah e!?

Bác ơi, fixed tuỳ theo thời hạn bác vay nhé, em gửi thông tin chi tiết cho bác coi dưới đây ạ:

[xtable=342x@]
{tbody}
{tr}
{td=73x@}
Mục đích
cho vay
{/td}

{td=75x@}
Kỳ hạn{/td}

{td=96x@}
Thời gian
ưu đãi
{/td}

{td=97x@}
KH bình thường{/td}
{/tr}
{tr}
{td=73x@}
Tiêu dùng{/td}

{td=75x@}
≤ 6 tháng{/td}

{td=96x@}
Tối đa 03 tháng{/td}

{td=97x@}
7.8{/td}
{/tr}
{tr}
{td=73x@}
{/td}

{td=75x@}
≤ 12 tháng{/td}

{td=96x@}
Tối đa 06 tháng{/td}

{td=97x@}
7.8{/td}
{/tr}
{tr}
{td=73x@}
{/td}

{td=75x@}
12 T - 36 T{/td}

{td=96x@}
06 tháng{/td}

{td=97x@}
7.8{/td}
{/tr}
{tr}
{td=73x@}
{/td}

{td=75x@}
36 T - 60 T{/td}

{td=96x@}
Tối đa 12 tháng{/td}

{td=97x@}
7.5{/td}
{/tr}
{tr}
{td=73x@}
{/td}

{td=75x@}
≥ 60 tháng{/td}

{td=96x@}
Tối đa 12 tháng{/td}

{td=97x@}
7.5{/td}
{/tr}
{tr}
{td=73x@}
{/td}

{td=75x@}
{/td}

{td=96x@}
Tối đa 06 tháng{/td}

{td=97x@}
7{/td}
{/tr}
{tr}
{td=73x@}
SXKD{/td}

{td=75x@}
≤ 6 tháng{/td}

{td=96x@}
Tối đa 03 tháng{/td}

{td=97x@}
6.5{/td}
{/tr}
{tr}
{td=73x@}
{/td}

{td=75x@}
≤ 12 tháng{/td}

{td=96x@}
Tối đa 06 tháng{/td}

{td=97x@}
6.5{/td}
{/tr}
{tr}
{td=73x@}
{/td}

{td=75x@}
≥ 12 tháng{/td}

{td=96x@}
Tối đa 12 tháng{/td}

{td=97x@}
8{/td}
{/tr}
{/tbody}
[/xtable]

Hạng D
26/8/05
3.937
22.868
133
@Linh Chi:

Bác viết "Bác nào có nhu cầu vay mua xe ủng hộ em nhé. Em đang làm QHKH cho NH Vietinbank. Lãi suất hiện giờ chỉ có 7% trong 5 năm, vay tối đa 80% giá trị xe nha các bác".

Lần sau đừng viết gây hiểu nhầm như vậy nữa nhé bác, trừ phi hoặc bác cà rốt về ngữ pháp hoặc bác cố tình tung thông tin không chính xác để gây chú ý nơi khách hàng.

Kiểu viết của bác, trong tiếng Việt, chỉ có 1 cách hiểu, là tổng lãi suất trong 5 năm bằng 7% (hoang đường), hoặc lãi suất trong 5 năm bằng 7% mỗi năm (mặc định bác viết thiếu chữ mỗi năm, và điều này cũng hoang đường).

Đừng làm mất thời gian và sự chú ý của nhau bằng những chiêu trò vớ vẩn này, nhé bác.

Thân ái.

Hạng B2
27/12/14
256
5.312
93
43
chiêu trò của sale mà, chuyện bình thường.
chỉ cần bypass đừng quan tâm là đc :)

tin sale nói là bán nhà :p
Ko phải cứ làm sales là đi dùng chiêu trò để bán được hàng...Đó là lý do tại sao có người làm sales và thăng tiến rồi ra mở cty kd riêng rồi thành Đại Gia và có người CV để 10 năm " kinh nghiệm " làm sales!!!
Điều quan trọng nhất của sales là chân thành, thật thà và tìm hiểu nhu cầu của KH để tư vấn đúng cái họ cần và có lợi nhất cho họ chứ ko phải bằng mọi giá để bán được hàng!

Hạng B1
7/11/12
72
269
53
Saigon
Lãi suất vay hiện đang khá rẻ và chưa có chiều hướng tăng lên trong 1-2 năm tới nên em định vay mua vài chiếc Innova/Camry để cho thuê hđ/thuê tự lái hoặc chạy Uber để tận dụng khoảng thời gian rỗi. Tính ra doanh thu cũng khá. Sau 5 năm em sẽ bán lại xe, hy vọng thu được 50-60% vốn bỏ ra ban đầu.

Nhờ các bác tư vấn.

Uber bác nên nhờ bác @Tuithichxehoi hay còn gọi là tuithichquaytay tư vấn nhé.

Tập Lái
2/3/15
7
2
3
Viet nam
Cám
@Linh Chi:

Bác viết "Bác nào có nhu cầu vay mua xe ủng hộ em nhé. Em đang làm QHKH cho NH Vietinbank. Lãi suất hiện giờ chỉ có 7% trong 5 năm, vay tối đa 80% giá trị xe nha các bác".

Lần sau đừng viết gây hiểu nhầm như vậy nữa nhé bác, trừ phi hoặc bác cà rốt về ngữ pháp hoặc bác cố tình tung thông tin không chính xác để gây chú ý nơi khách hàng.

Kiểu viết của bác, trong tiếng Việt, chỉ có 1 cách hiểu, là tổng lãi suất trong 5 năm bằng 7% (hoang đường), hoặc lãi suất trong 5 năm bằng 7% mỗi năm (mặc định bác viết thiếu chữ mỗi năm, và điều này cũng hoang đường).

Đừng làm mất thời gian và sự chú ý của nhau bằng những chiêu trò vớ vẩn này, nhé bác.

Thân ái.

Cám ơn bác đã thông tin, trong topic của người khác mình thường không dài dòng, nếu bác nào có nhu cầu thực sự mình sẽ tư vấn kỹ đến từng chi tiết, mình có share thông tin trên topic của mình ko thiếu vấn đề gì. Bác có rãnh thì qua xem sẽ hiểu

Tập Lái
2/3/15
7
2
3
Viet nam
Ko phải cứ làm sales là đi dùng chiêu trò để bán được hàng...Đó là lý do tại sao có người làm sales và thăng tiến rồi ra mở cty kd riêng rồi thành Đại Gia và có người CV để 10 năm " kinh nghiệm " làm sales!!!
Điều quan trọng nhất của sales là chân thành, thật thà và tìm hiểu nhu cầu của KH để tư vấn đúng cái họ cần và có lợi nhất cho họ chứ ko phải bằng mọi giá để bán được hàng!

Em đồng ý với bác là sales nên chân thành và thật thà, tư vấn cho khách hàng đúng cái họ cần và cái nào lợi ích nhất cho họ. Nếu bác làm việc với em em đảm bảo bác sẽ thấy điều đó

Hạng D
26/8/05
3.937
22.868
133
Em đồng ý với bác là sales nên chân thành và thật thà, tư vấn cho khách hàng đúng cái họ cần và cái nào lợi ích nhất cho họ. Nếu bác làm việc với em em đảm bảo bác sẽ thấy điều đó

Ngay cái câu giới thiệu ngắn gọn 7% trong 5 năm đã thấy thiếu thật thà, rồi còn ngụy biện là nói ngắn gọn thì cũng đủ hiểu cái thật thà trong làm ăn của em là gì rồi.

Có ngắn gọn thì cũng phải đúng. Em để ý kỹ sẽ thấy, các công ty uy tín rao rất ngắn, gây shock dù giá thực không hoàn toàn như rao, nhưng không bắt bẻ được vì không sai. Còn em rao sai hoàn toàn.

Nên xem lại kỹ năng marketing, em sẽ có nhiều khách hơn.