Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
Chuyện em đã nói là hoàn toàn nghiêm túc. Đây là dịp SN 10 năm của OS có mặt rất nhiều nhà tài trợ và báo chí. Có rất nhiều bác dí sát ống kính vào ngực người mẫu hoặc chĩa ống kính từ dưới lên. Cá biệt có bác còn thò tay đụng chạm và bị người mẫu gạt ra.

Việc chúng ta để các cô người mẫu chửi là "mất dạy" thì chúng ta phải suy nghĩ như thế nào?
Hành động trên chỉ xuất phát từ vài bác thiếu kiềm chế, không đại diện cho GMFC hay OS member nhưng vô hình chung, để lại một ấn tượng xấu cho những ai tôn trọng các quy tắc giao tiếp XH.

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Có luôn hả kụ gừng.... mà kụ ở HN sao biết được nhẩy

Hạng B1
23/4/12
82
0
0
Oh thì ra có người soi và chụp nhũ ảnh để rửa mắt rồi còn động thủ kiểm chứng hàng thật giả nữa.

Hạng B1
11/1/12
85
15
8
52
Chắc bác ấy lâu lâu có dịp để vợ ở nhà nên hợi manh động chân tay chút
!

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI
Theo em thì phải có bằng chứng , chứ em nghĩ anh em GMFC cũng không có hành động đó đâu . Thiệt tình , lúc đó em chỉ lo đi lòng vòng kiếm chỗ
, đâu có kịp xem mẫu gì đâu .

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
Về vụ "quơ tay" chạm vào người mẫu em cũng xác nhận đó là thành viên GMFC, em biết bác ấy là ai. Nhưng có lẽ do quá phấn khích mà bác ấy quơ tay ra thôi. Nhưng em cũng xác nhận là chưa chạm tay đến người mẫu và bị mẫu gạt tay bác ấy ra, chứ không hề có chuyện "bóp vú" mẫu như bác Gừng nói (Lúc đó em đứng rất gần chỗ xảy ra sự việc nên thấy rõ). Việc này, em nghĩ bác ấy ngay lúc đó đã nhận ra thiếu sót của mình rồi vì lúc đó với anh mắt của các mem OS xung quanh nhìn vào, bác ấy chắc cũng đã hối lỗi. Theo em chúng ta cũng không nên truy ra ai nữa. Tất cả cùng rút kinh nghiệm thôi.

Last edited by a moderator:
Hạng D
Đây là 1 chuyện đáng xấu hổ vì khá nhiều khách mời, báo chí đã chứng kiến, bác này đúng là trong hội nhà mình, em nhớ mặt luôn vì khi hành động xong bác ấy còn có những cử chỉ và cười rất ư là nham nhở :mad:

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
Vậy là rõ, chúng ta không cần phải nêu tên ra và cũng không phải bàn thêm vấn đề này nữa. Đề nghị các bác CNL không nâng quan điểm và mất đoàn kết nội bộ của các chi hội.

Status
Không mở trả lời sau này.