Hạng D
7/3/07
2.225
53.546
113
Tầm bậy, xe nào cũng là xe

Bộ 2B không phải là xe sao

Có điều em thích tìm tòi dẩn link chứ viết và nói khơi khơi ...khó lòng lắm

Xe hèn bị khinh rẻ lắm anh ưi

Hạng F
29/10/16
11.568
22.057
113
Pháp
Xe hèn bị khinh rẻ lắm anh ưi
Bậy bạ ....vậy mấy tay lái xe Hàn đều bị khinh à ?

Em ở VN cũng lái xe Hàn vậy ...còn morning nửa mới chịu ....đi với phật mặc áo cà sa, đi với ma mặc áo giấy, có dám vượt quá 110 kms/ trên cao tốc được đâu.
Miển sao đi đến nơi về đến chốn là được., bác tự ti quá đi.

Xe Đức ở vnexpress còn bị khinh chỉ có Toyota theo bác dmqtrieu là hạng nhất kìa :):):):)

Nói chứ xe nào làm cho mình hài lòng nhất, thực dụng nhất là được ....phải không bác

Hạng D
7/3/07
2.225
53.546
113
Bậy bạ ....vậy mấy tay lái xe Hàn đều bị khinh à ?

Em ở VN cũng lái xe Hàn vậy ...còn morning nửa mới chịu ....đi với phật mặc áo cà sa, đi với ma mặc áo giấy, có dám vượt quá 110 kms/ trên cao tốc được đâu.
Miển sao đi đến nơi về đến chốn là được., bác tự ti quá đi.

Xe Đức ở vnexpress còn bị khinh chỉ có Toyota theo bác dmqtrieu là hạng nhất kìa :):):):)

Nói chứ xe nào làm cho mình hài lòng nhất, thực dụng nhất là được ....phải không bác
VẬy anh ít sinh hoạt trên này rồi. Xe hèn là đẳng cấp thấp nha

Hạng F
29/10/16
11.568
22.057
113
Pháp
VẬy anh ít sinh hoạt trên này rồi. Xe hèn là đẳng cấp thấp nha
Em thí dụ ở VN, bác chạy Porche với Morning ... trên cao tốc chiếc nào chạy hơn chiếc nào .(dám không ...).
Và điều kiện ở VN nha ..trong thành phố thì chiếc nào chạy hơn ?
Do đó tuỳ theo điều kiện, chứ xe Hàn không phải là xe chứ là cái gì ?

Đẵng cấp với em là trong nhà ăn uống đầy đủ, muốn đi chơi thì đi, ăn uống thoải mái, vui vẽ,.đi xe không sợ nằm đường, Và dỉ nhiên theo cấp độ của mình, liệu cơm gắp mắm. Nhưng bác nhìn xuống thì đứng trên rất nhiều người đi xe 2B kìa. bác đừng lo chuyện đó

Em có con xe Opel corsa 2005 210.000 Kms đâu thấy gì đâu nào ?

Em sinh hoạt nhiều bên phần kỹ thuật, tư vấn, bệnh viện xe.

Vậy em hỏi trên OS, Xe Hàn không phải là ôtô xe hơi ? có ai chứng minh dùm không nè
Ai dám nói ăn mắm kho là hèn hơn ăn bifteck ????

Hạng B1
18/3/18
76
243
33
42
Khồng !
Báo nầy lại là báo lá cải rồi , theo số liệu của công ty Vinfast công bố THÌ
Bán chạy nhất phải là đỉnh của đỉnh cao vinfast , mà bao gồm
1 - President
2 - Lux SA
3 - lux A 2.0
4 - Fasst điên
5 -mấy mẫu xe điện còn chưa kịp nhìn thấy ! !!
Sau đó mới đến mấy hãng còi còi khác như Toyota , BMW , Mercedec .... vv

Hạng B2
16/9/19
103
51
28
37
Em đang chạy xe toy. Các bác mua xe gì là lựa chọn của các bác, tiền trong túi ai người đó tiêu. Sao xe Hàn, xe Nhật cứ phải khịa nhau làm gì.

• Like
Reactions: Perenco and Osin
4/4/15
461
461
63
47
Mình từng mua mới con xe hàn, sau này mình đổi xe nhật cũng có chút trải nghiệm khác nhau khá nhiều đấy.
xe hàn nhất là lắp ráp việt nam mình thấy chưa hoàn hảo cho lắm
năm 2015 mình mua con kia morning SI AT 2015
xe mới mà màu nhựa và sắt khác nhau thấy rõ, chạy 1 thời gian thì thấy xỉa lái vào hãng kiểm tra hoài chả khắc phục được, ra ngoài chỉnh thước lái hết 500k cũng ko hết.
rồ tới màn hình DVD mới sử dụng cũng đã bị lỗi vừa hết bảo hành,ra ngoài sửa hết 1 tr
chở đủ 4 người đường đẹp thì ok đường xấu ko dám chạy lẹ vì dàn chân yếu quá
có lần đi đường N2 tháp 10 chở 4 người với ít đồ đạt ở dưới quê lên,
chỉ bò ko giám chạy, nhìn mấy anh gầm cao phan ào ào thấy mà buồn cho số phận
kỷ niệm cuối cùng là làm chiến tây nguyên về trời nắng nóng bon bon trên quốc lộ 14 có cảm giác máy nóng xe bị ì máy chạy không bốc thế là sau 1năm rưỡi sd mình chia tay em ấy luôn.
sau đổi qua xe honda civic 2008 tuy củ nhưng chạy khá hài lòng, .
đi xa máy càng nóng em ấy càng bốc, những chi tiết của xe dù nhỏ luôn hoàn hảo ko chê chỗ nào, đó là nhận xét rất thật của mình khi sử dụng dòng xe hàn,là cái xe rẻ nhất trong phân khúc xe kia thời đó 450tr, còn dòng xe hàn cao hơn thì mình ko biết