Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
Nếu như bác nói thì ông chủ xe tính quá hoá dại rồi.
Nói gì thì nói án tại hồ sơ. Tin nhắn zalo ko dùng để xác nhận giao dịch đc đâu. Chưa kể nhắn với ông giám đốc Fer việt may ra chứ nhắn với ông kt là thua rồi
Ko có giấy tờ thì volvo nó phủi sạch
Mấy tay Luật sư biết mà, nhưng LS ngoài môi giới án còn biết làm gì, giống vụ Ferrari ko biển bị CA khởi tố, biết tâm lý dân sẽ ngả theo chủ xe nên lúc tranh tối tranh sáng là phải tranh thủ đú fame quảng cáo cho mình.
H mới thấy lỗ hổng là các xe đắt tiền mà thậm chí tất cả phải mua bảo hiểm 2 chiều bắt buộc, những vụ như này thì kỹ sư T hay người bình thường, va phải siêu xe, hậu quả đền bù ko khác gì đại gia giết người thu nhập thấp ko dao.

Hạng C
19/8/16
632
480
63
38
Mấy tay Luật sư biết mà, nhưng LS ngoài môi giới án còn biết làm gì, giống vụ Ferrari ko biển bị CA khởi tố, biết tâm lý dân sẽ ngả theo chủ xe nên lúc tranh tối tranh sáng là phải tranh thủ đú fame quảng cáo cho mình.
H mới thấy lỗ hổng là các xe đắt tiền mà thậm chí tất cả phải mua bảo hiểm 2 chiều bắt buộc, những vụ như này thì kỹ sư T hay người bình thường, va phải siêu xe, hậu quả đền bù ko khác gì đại gia giết người thu nhập thấp ko dao.
Bảo hiểm xe cỏ 1-1.5%. Tính 1% cho xe sang thôi.
Con fer tầm 10 tỏi. 1 % đã là 100 chai rồi.
dân mua xe sang có 2 kiểu 1. Dư tiền thật mua vài chiếc ko sao.
2. Ko dư đến mức đó nhưng đú cho bằng đại gia khác. Mua xe xong hét sach thì chả mua bh đâu
Thêm nữa mấy anh Việt Nam! Hay có kiểu lấy công làm tư. Nhận xe ngoài tự làm xong ăn chia 1 dây. Đến khi có sự cố thì mấy anh sếp ở trên phủi tay ko biết. Bởi vậy volvo nó phủi tay cũng có lý của nó

Chỉnh sửa cuối: