Hạng C
14/11/13
790
1.692
113
Chào các lạo buổi tối nhoen. Chắc mốt thấy có thớt này nên xóa thớt kia ấy mà. Phải làm mới diễn đàn liên tục mới tạo đc sự phấn khích cho member.hị hị
Ruỵn ruỵn ruỵn, víuuuuuuuuu.......... tăng tốc đê. keke

• Like
Reactions: Sói Xám
Hạng D
23/9/14
1.427
1.701
113
Chào các lạo buổi tối nhoen. Chắc mốt thấy có thớt này nên xóa thớt kia ấy mà. Phải làm mới diễn đàn liên tục mới tạo đc sự phấn khích cho member.hị hị
Ruỵn ruỵn ruỵn, víuuuuuuuuu.......... tăng tốc đê. keke
cái thớt chào nhao bị mốt xóa rồi ah` bác :(

Hạng D
17/10/14
4.837
11.463
113
Món đó em không bít, chỉ biết môn "Thể dục trùm mềnh" àh
Hía hía...bác trùm mền thì lúc đầu phi nước kiệu, sau đó phải phi nước đại, thở phì phì còn gì nữa? Kaka....:3dcuoi:

Tập Lái
23/9/14
47
13
8
WWW.KIAHOCHIMINH.COM
- Có phải bạn đang tìm kiếm môt loại xe gia đình tiện lợi, cao cấp ?
- Có phải bạn đang muốn mua một chiếc xe gia đình mang dáng vẻ trẻ trung hiện đại.
Hiện nay, Trên thì trường xe ô tô, Toyota Innova đang chiếm vị trí hàng đầu trong tâm trí của khách hàng nhiều năm liền ở phân khúc dòng xe gia đình. Tuy nhiên, với dáng vẻ “già nua” thiên về lứa tuổi trung niên, cùng với đó là các trang thiết bị nội thất không được cập nhật theo xu hướng công nghệ hiện đại. Do đó mà lời khuyên chân thành dành cho bạn đang có nhu cầu mua xe, đặc biệt là dòng xe gia đình thì có thể tham khảo: XE KIA RONDO.

- Nếu bạn đang có một mái ấm nhỏ và mong muốn cùng gia đình mình đi du ngoạn đó đây!
- Nếu bạn là người thích sự trẻ trung, năng động và đang có nhu cầu mua xe !
Hãy chọn mua xe KIA RONDO ! Và vì sao tôi lại khuyên bạn như vậy ?
Bây giờ tôi sẽ làm một phép so sánh nhỏ giữa Toyata Innova và xe Kia Rondo để bạn có thể tự cân nhắc nhé !.

[xtable=skin1|border:1|cellpadding:0|cellspacing:0]
{tbody}
{tr}
{td} {/td}
{td}
Toyota Innova{/td}
{td}
Kia Rondo{/td}
{/tr}
{tr}
{td}
Loại động cơ{/td}
{td}
VVT-I{/td}
{td}
I4 2.0L{/td}
{/tr}
{tr}
{td}
Công suất{/td}
{td}
134{/td}
{td}
150{/td}
{/tr}
{tr}
{td}
Mã lực{/td}
{td}
5600{/td}
{td}
6500{/td}
{/tr}
{tr}
{td}
mô-men xoắn cực đại{/td}
{td}
182 / 4000{/td}
{td}
194 / 4800{/td}
{/tr}
{/tbody}
[/xtable]
Chắc rằng khi tôi so sánh đến đây thì bạn đã có câu trả lời cho riêng mình rồi chứ ! Nhưng chưa hết !!

Xe Kia Rondo được trang bị nội thất vượt trội hơn hẳn so với đối thủ chính của mình. Xe được trang bị một màn hình DVD cảm ứng 8 inch, một màn hình hiển thị 4,2 inch, điều hòa tự động 2 vùng, lẫy truyền số tích hợp trên vô lăng cùng với ghế ngồi lái 10 hướng. Đặc biệt, phiên bản xe KIA RONDO cao cấp còn có thểm cửa sổ Panorama.

Thông tin bên lề:
Xe Kia Rondon là một trong những sản phẩm mới của tập đoàn xe ô tô KIA do công ty THACO phân phối chính tại thị trường Việt Nam. Xe hiện chuẩn bị ra mắt vào ngày 14/11/2014 tại nhà Văn hóa Thanh niên, Quận 1, Thành Phố Hồ Chí Minh, dự kiến kéo dài trong 3 ngày. Đây được xem là sự kiện đánh dấu bước ngoặc mới trong phân khúc thị trường dòng xe gia đình, giúp khách hàng có nhiều lựa chọn hơn trước đây. Xe Kia Rondohứa hẹn là một đối thủ đáng gờm của Innova .
Với phương châm : “ Công nghệ mới, đẳng cấp mới “ công ty KIA đang dần khẳng định thương hiệu toàn cầu của mình bằng những dòng xe mới chất lượng, trong đó nhãn hiệu RONDO là một trong những vũ khí lợi hại giúp KIA tiến tới trái tim của những khách hàng khó tính.
Tôi hy vọng, bài chia sẻ trên sẽ cung cấp những thông tin bổ ích cho các bạn. Giúp các bạn tiết kiệm được thời gian quý báu cũng như công sức tìm hiểu các dòng xe khác.
BÁC LÊN HẠNG C RỒI THÌ KHI COPPY BÀI CỦA NGƯỜI KHÁC NHỚ ĐỂ NGUỒN Ở DƯỚI CHỨ, ĐI SAO CHÉP BÀI MÀ KHÔNG ĐỂ NGUỒN KHÔNG HAY ĐÂU BẠN. http://kiahochiminh.com/vi-sao-nen-chon-xe-kia-rondo/a691756.html