Hạng C
2/6/07
856
51
28
53
Hà Nội
RE: Vì sao quy định đội MBH thành công rực rỡ?

Trích đoạn: gacon012
Em thấy đội mũ bảo hiểm có j là khó chịu, nóng nực,khó quan sát hay nặng j đâu nhỉ? Loại mũ của Andes khá nhẹ nhàng, đội rất dễ chịu và kiểu dáng lại đẹp nữa vì thế liếc ngang liếc dọc để nhìn đường đều được hết.
Trước đây chưa mua mũ mỗi lần đi xa lộ em đều phải đi mượn thì đúng là thấy đội mũ đó chán đời thật. Bây h có mặc đầm, trang điểm và đội mủ bảo hiềm em vẫn thấy xinh như thường, hiện tại em mua cho mình hẳn 2 cái để thay đổi kiểu dáng nữa ấy chứ he he.
"Trái tim em có ước mơ.E vẫn nghĩ rằng lấy chồng phải lấy người như anh.Đêm đêm ngước nhìn trăng mơ có anh bên cạnh.Hoa trên mặt đất nở vì ai, uyên ương dưới nước thành đôi vì ai..."
Xin lỗi, phải lấy người như em.

Trích đoạn: natakha
Việc gì mấy cop ko giải quyết đc là cấm ah ! thua ..... VN lâu nay vẫn vậy.
đúng rồi bác, trong khi chưa bắt được người chạy xe ẩu, gây tai nạn nhiều, trong đó nhiều người dân bị đâm, bị chấn thương sọ não... thì đội mũ thôi, chỉ chán là mấy hôm nay chỉ chăm chăm mũ, em ra đường có mũ nên chẳng cần giấy tờ xe nữa, cũng chẳng ngại. Giá mà có cuộc tuyên truyền và phạt rầm rộ về cái tội chạy ẩu thì tốt quá, phòng bệnh hơn chữa bệnh mà

Hạng B2
9/4/07
239
3
18
HN
RE: Vì sao quy định đội MBH thành công rực rỡ?

Trích đoạn: gacon012

Em thấy đội mũ bảo hiểm có j là khó chịu, nóng nực,khó quan sát hay nặng j đâu nhỉ? Loại mũ của Andes khá nhẹ nhàng, đội rất dễ chịu và kiểu dáng lại đẹp nữa vì thế liếc ngang liếc dọc để nhìn đường đều được hết.
Trước đây chưa mua mũ mỗi lần đi xa lộ em đều phải đi mượn thì đúng là thấy đội mũ đó chán đời thật. Bây h có mặc đầm, trang điểm và đội mủ bảo hiềm em vẫn thấy xinh như thường, hiện tại em mua cho mình hẳn 2 cái để thay đổi kiểu dáng nữa ấy chứ he he.
Cho em xem hình bác đội nón bảo hiểm được hông? :D:D:D
PM nhá, cho nó private ;)