Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
29/1/13
150
1
18
Em về nhà lúc 5h10 bây giờ đang ngồi làm việc.
Cảm ơn ban tổ chức và tất cả các thành viên đã cho em 1 chuyến đi nhiều cảm xúc (lần đầu tiên trong lịch sử).
Bây giờ em đuối quá ... chắc tìm đường để thăng ...
Chúc các bác nhiều sức khỏe.

Hạng D
19/7/10
1.699
1.754
113
49
Em thì lúc lên cao tốc về sài gòn, em tính tấp vào lề ngủ 1 chút. Vì lúc đó gần gục rồi. Chuyến đi em trải nghiệm nhiều thú vị từ GLK 2013. Đặc biệt là chuyến đi này xe em ko dính một cái thẹo nào hết, dù nhỏ nhất.

Em về đến nhà lúc 4:30 sáng. Ngủ đến 7 giờ dậy đi làm luôn. Cảm ơn các ae đã cùng hỗ trợ nhau trong chuyến đi được an toàn. Mọi người đều đi về bình an là tuyệt lắm rồi. Hẹn dip sau

Hạng B1
11/10/10
92
0
6
44
Em mới vác xe đi vá vỏ và vệ sinh xe, nhân tiện kiểm tra chân cẳng cho vợ 2. Vợ em 2 chân trước hơi mỏi chút nhưng nói chung tất cả ok.
Xin cảm ơn các bác trong ban tổ chức MBFC, HAX đã cho anh em mấy ngày thư giãn vui vẻ. Cám ơn bác Bình HAX, bác Thongnguyen và bác gì cao to đẹp trai đã giúp em kịp thời phát hiện xe bị xì và thay giúp.

Chúc các bác tuần làm việc vui vẻ hiệu qủa.

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
Em về tới nhà lúc 5h00 sáng rồi tranh thủ ngủ đến 8h để vào cty họp lúc 10h. Ngồi vật vờ họp tới 12h30 mới xong, giờ lại chuẩn bị trốn về ngủ tiếp.

- Chân thành cảm ơn các gia đình trong MBFC đã tham gia tour này, hy vọng các bác đã có những thời gian thư giãn thoải mái cùng gia đình
- Chân thành cảm ơn bác Kevinhuynh99999 đã tham gia, hỗ trợ di chuyển cho đoàn được thuận lợi trên cả hành trình.
- Có một số sự cố nhỏ ngoài ý muốn, tuy ko lớn nhưng cũng để rút kinh nghiệm cho các tour lần sau, các bác bỏ qua nhoé.

Tập Lái
10/4/12
26
7
3
41
SMARTnet Solutions Co., Ltd.
Em cũng về đến "công ty"lúc 05h sáng, ngủ một giấc đến 8h rồi dậy họp với nhân viên luôn. Chuyến đi đầu tiên với MBFC thật vui và nhiều trải nghiệm, hy vọng sẽ có dịp khám phá các cung đường khác với MBFC trong tương lai gần. Cám ơn BTC và các HT,HP của MBFC đã tạo điều kiện để em được tham gia tour này, cũng như công tác tổ chức tour chuyên nghiệp quá ah.
P/s:
To bác Kevin Huynh: Sorry bác vì làm kính lái bác dính 01 sẹo nhà, đường trong rừng xấu quá mà bác BIM đạp ào ào nên em phải theo nên...^^
To bác Vinh Nam: sau chuyến này thấy càng chắc chắn hơn với dòng SUV bác ơi

Hạng B2
22/12/10
111
115
43
38
Em về đến trung tâm Sài Gòn lúc 5h, tranh thủ đem xe đi rửa, ku rửa xe nó nói lần đầu tiên nó rửa con xe Merc dơ thế này...lại còn bảo sao anh ko biết quý con xe tí nào...hahaha.
Chân thành cám ơn các anh KVL, VĨNH NAM đã tổ chức một chuyến đi quá mệt nhưng vui, nhờ vậy em gặp được ông anh 5 năm mất Liên lạc lưumanh_lịchsự. Cám ơn bác Kevinhuynh và đặc biệt cám ơn anh Bim, anh Tran, Quỳnh Rùa....đã giúp em có một chuyến đi "miễn phí". HAHA. Một lần nưã xin chân thành cám ơn...

Status
Không mở trả lời sau này.