Hạng C
10/8/20
518
952
93
Trời, không nghĩ chiếc 7c mà nó nhẹ đến vậy, có mỗi 1140 kg, chỉ nhỉnh hơn chiếc 4 chỗ hàn cỏ 1 tí tẹo, hèn chi máy nhỏ mà vẫn kéo tốt chẳng qua do nhẹ mà thôi.

Hạng D
8/1/19
1.582
2.216
121
hôm bữa có ngồi con Vê lờ này full tải đi cao tốc Trung Lương 1 lần, tởn tới già luôn ! xe ko yếu, nhưng em nó nhấn ga 1 cái y như sắp cất cánh luôn !

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng D
22/1/19
4.057
6.696
113
Toàn tập lái vào thủ dâm cho con veloz bia kèm lạc không :D
nó thành traditional của forum rồi bác. Mấy post kiểu này, kiểu gì cũng có vài page comment của rất đông các anh chị em tập lái vô khen xe. Thường thì trước đó mọi người cũng bàn luận xôm tụ, đến lúc đám đó xuất hiện thì mọi người tự giác xách dép rời đi ... :)

Hạng D
16/11/20
2.643
7.886
113
37
nó thành traditional của forum rồi bác. Mấy post kiểu này, kiểu gì cũng có vài page comment của rất đông các anh chị em tập lái vô khen xe. Thường thì trước đó mọi người cũng bàn luận xôm tụ, đến lúc đám đó xuất hiện thì mọi người tự giác xách dép rời đi ... :)
Nó đã ngủ yên thì cho nó ngủ yên đi bác. Bác phán thế mấy anh em tập lái mà mua xe thật lại buồn. Mất công mấy ảnh lại nói diễn đàn gì mà chia sẻ thì không tin rồi phải chụp hình xe, cavet mới tin....bla bla các kiểu, ấy mà nói khơi khơi thì ...lộ liễu quá.

• Like
Reactions: quangnguyen19