Hạng B2
10/4/20
344
275
63
24
em thấy kỹ thuật chế tác đồng hồ của Patek Philippe Genève cũng không có gì là phức tạp,

trong khi Campuchia có Cơ chế tốt, nên người Dân Campuchia sẽ chế tác được đồng hồ Patek Philippe khi họ dùng Chất xám để đưa Công nghệ vào

Campuchia giỏi, (anh @tutucungtoi - @Azit Nezin và anh @TOPTEN đã kiểm chứng
Nhìn k có gì phức tạp là cảnh giới tối cao của phức tạp

Hạng D
29/7/16
1.573
388
93
49
Ủa... giá vậy rồi... rồi có đi theo Tuorneo khg vại...! Alo

Hạng C
30/11/21
624
915
93
37
nếu mua chiếc này thà a thêm ít tiền a mua xe bác V còn hơn, chung mác nhưng lại được tiếng yêu nước heeee :D

Hạng C
30/11/21
624
915
93
37
Ghét thằng Tàu, ghét luôn con xe Tàu à? kkk, con xe có tội tình gì đâu bác? Tàu, nó khốn nạn với mình có thể do nó mạnh (hoặc, và giỏi hơn) mình không bác? Vậy thì nên học và làm để giỏi hơn nó, chứ đừng có ghét nó, để rồi không giỏi bằng, lại tiếp tục ghét con xe Tàu... kkk
ko phải ghét mà ko nên làm giàu cho nó, ghét cái việc buôn bán theo kiểu heo giả cầy của nhà phò, xe tàu thì nói là xe tàu, cứ gán cho cái mác phò VN nên bị họ chửi là đúng rồi, dán cái logo lên bán với cái giá ngang ngữa xe riu thì ăn chửi phải rồi. :D

• Like
Reactions: Keep improving
Hạng B1
8/1/17
90
69
18
ko phải ghét mà ko nên làm giàu cho nó, ghét cái việc buôn bán theo kiểu heo giả cầy của nhà phò, xe tàu thì nói là xe tàu, cứ gán cho cái mác phò VN nên bị họ chửi là đúng rồi, dán cái logo lên bán với cái giá ngang ngữa xe riu thì ăn chửi phải rồi. :D
Vậy có vẻ hợp lý hơn kkk

Nhìn k có gì phức tạp là cảnh giới tối cao của phức tạp

Bên Campuchia có Hệ thống chính trị đa Đảng và có Cơ chế tốt, nên chắc chắn Người Dân Campuchia chế tác được đồng hồ như đồng hồ của Hãng Patek Philippe, anh ạ

anh @tutucungtoi - @Azit Nezin và anh @TOPTEN đã kiểm chứng năng lực này