Hạng D
29/10/12
1.701
1.944
113
kinh thặc. mấy ông hung thần container này vua ẩu. tránh xa cho lành.

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng C
4/2/10
799
1.449
93
Em nghĩ nhà nước nên làm đường vành đai riêng cho mấy ông cont chạy, chứ cho chạy chung với các phương tiện khác như hiện nay thì tai nạn sẽ còn dài dài với tình trạng phóng nhanh vượt ẩu như hiện tại.

• Like
Hạng B2
23/9/14
380
294
63
38
bởi vậy ra đường ít khi nào em chạy chung lane với tải và container lắm :( rất sợ mấy ông thần này :(

• Like
Hạng B2
9/4/15
155
143
43
Móa! chỉ có Thánh mới thắng gấp nổi trường hợp này. Xe tải có đánh lái ra, thắng nhưng ko kịp và cái thắng lúc này quá yếu đuối so với tải trọng toàn xe. Nếu xe du lịch ko rẽ ra thì ko sao rồi!

• Like
Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
rip các nạn nhân,
Mấy ông container ỷ to, chả ngán thèn nào nên chạy vô tội vạ, rồi còn phê thuốc, hàn đá;,,,đủ thứ trên đời. Chỉ khổ cho những người đi đường mang họa vô đơn chí, chẳng nhẽ một lần ra đường là phải sống chung với mấy ông hung thần này mãi sao, thiết nghĩ các cơ quan cần có giải pháp để hạn chế rủi ro cho người dân
Cái này ở nước ngoài nha bác, mà ở nước ngoài, chạy xe cont chưa chắc là đập đá như bên mình đâu, bên nó toàn đi cao tốc, đường xá không căng thẳng như bên mình đâu. Cái này, lỗi xe lớn chạy nhanh, nhưng thằng xe van đó cũng không đúng, chuyển làn đột ngột nên xe sau ko tránh kịp, nhưng mà nhìn em cũng ngán quá. RIP nạn nhân, rút kinh nghiệm cho mình.

• Like
Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
đúng là van chuyển làn ẩu quá xá,
mình thấy xe tải thắng gấp và đầu xe đã lệch qua bên trái rồi, lái xe tải cố tránh nhưng bất thành

nếu không thắng xe mà đánh tay lái qua trái để xe leo lề luôn .... chắc xe van không đến nổi nào

.
Cái này ở nước ngoài nha bác, mà ở nước ngoài, chạy xe cont chưa chắc là đập đá như bên mình đâu, bên nó toàn đi cao tốc, đường xá không căng thẳng như bên mình đâu. Cái này, lỗi xe lớn chạy nhanh, nhưng thằng xe van đó cũng không đúng, chuyển làn đột ngột nên xe sau ko tránh kịp, nhưng mà nhìn em cũng ngán quá. RIP nạn nhân, rút kinh nghiệm cho mình.