Hạng B2
2/7/14
297
393
83
37
Các bác hội Civic tổ chức chỉn chu và nhiều hoạt động ý nghĩa hay quá!

Hội Kia Sorento Friends Club (SoFC) bên mình cũng chơi với nhau hơn 6 năm qua, 1 năm cũng đi 4-5 chuyến Caravan kết hợp từ thiện nhưng Phải Học Hỏi nhiều điều hay từ các bác Civic!

Tiếc dịch hủy giờ chót chuyến Caravan 29.7.2020 Đón Hè nhưng xem bài các bác thấy không khí sôi động có niềm tin sớm hết dịch lại rong ruổi, thêm năng lượng tích cực ạ!
Xin Cảm ơn các bác Civic và bài viết quá chất lượng và quay clip công phu!!!
Dạ cảm ơn anh!
Đến tháng 01-02/2021 này bên em như truyền thống sẽ làm tour kỉ niệm 5 năm thành lập Civic Club SG.
Hội hè cũng chung quy là vui và phát huy công tác Xã Hội. Vui thì tuỳ thuộc gu người, nhóm tuổi... và ae BQT bên em quyết định lấy trẻ em và gia đình làm trung tâm, em cũng phải hiệu chỉnh đến 04 tour gần đây mới đút kết được mô hình để Hội tiếp tục duy trì và phát triển.
Vui và hạnh phúc nhất của ae BQT là chuyến đi an toàn, và mang được nhiều niềm vui cho tất cả mọi người. Cảm ơn anh vì những câu nói làm e vui và cảm động... ^^

Clip này do ae media Os, cụ thể bé @hoangthienle dựng anh ạ... ^^

• Haha
Reactions: duckhanh1985
Hạng B2
2/7/14
297
393
83
37
Thích ghê! Hội Civic toàn người trẻ, năng động, đi chơi quài. :)
Ae Civic nhiều hội lắm anh! Riêng Civic Club SG tụi em một năm chỉ tổ chức 2 tour lớn hà! Vì ai cũng có công việc, nhiều quá tổ chức k nổi, mn chịu khó đợi năm 2 lần vậy hehe