Hạng D
6/12/14
1.342
1.305
113
Phục hồi thì thấy đạt nhưng không biết có dám đi khg?

Hạng B2
27/3/16
103
74
28
48
Thợ Việt Nam không thể bằng anh này được.Anh này hiểu rõ cấu trúc xe,cách ảnh sửa chữa rất chú trọng phục hồi với khả năng cao nhất kết cấu của xe để đảm bảo được độ cứng vũng của khung xe, cái này rất quan trong để lắp các thành phần còn lại như động cơ vào chạy đạt yêu cầu.Ngoài ra ảnh làm 1 mình trong 27 ngày thì qua s giỏi

Hạng B2
1/12/14
165
177
43
Đồng ý là rất đạt về hiệu quả hình ảnh, thẩm mĩ và độ liền lạc tổng thể giữa các bộ phận
Bỏ qua các sai số về kích thước, thì chắc chắn ko thể nào phục hồi đc sự rạn nứt của kim loại, vấn đề rạn nứt này mắt thường rất khó phát hiện, phải quét sâu vào trong lòng chi tiết kim loại bằng máy siêu âm mới có thể phát hiện.
Vấn đề này có thể châm chước vs các dòng xe phổ thông, nhưng với 750 là xe hiệu xuất cao được thiết kế để chịu sự vặn soắn liên tục ở dải tốc trên 200km/h, thì đây lại là vấn đề tối quan trọng. ( Đang chạy 200km/h sập ổ gà có ai dám chắc các vết rạn nứt này sẽ ko bị xé toạt ra ?!? ) Đặc biệt là phần khung gầm chịu lực toàn thân xe ở khu vực mũi xe, dưới động cơ.
Tóm lại, đưa m chiếc này, m chỉ dám chạy ở đường bằng phẳng, tốc 100km/h, hạn chế vào cua, đánh lái gấp.

Tập Lái
13/9/12
48
27
18
15 triệu 15 ngày mình giới thiệu cho garage bên quận 12 làm xe nát thành xe mới luôn nhé :D

Tây làm chưa chắc đã bằng thợ chế ở ta đâu
Bạn nói chính xác, mình cũng biết 1 chổ chuyên tân trang xe cổ ở ngã tư Bình Phước!

Hạng D
4/7/09
4.244
7.243
113
Sài Gòn
15 triệu 15 ngày mình giới thiệu cho garage bên quận 12 làm xe nát thành xe mới luôn nhé :D

Tây làm chưa chắc đã bằng thợ chế ở ta đâu
Bác đùa à, 15 tr chưa đủ tiền sơn chứ nói gì đến làm đồng.