Tập Lái
29/7/17
27
19
4
26
Dàn loa B&O cỡ bao nhiêu tiền vậy mấy bác? Em rất khoái nghe nhạc khi chạy xe nên cứ thích tăm tia dàn loa:)
tầm thằng explorer còn bị chê loa hàng hiệu nghe phèn, e thiết nghĩ khó có thằng nào trung cấp nghe ổn lắm :))) trừ khi độ loa

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Tập Lái
29/7/17
27
19
4
26
Nhầm ...ngược thôi mà Bác :confused:
Ford hợp tác vs Sony, B&O...no name thì Focomo. Chứ h mới thấy Ford + JBL, có TẦM thặc.
Chốt: 4ner thì vẫn cho các Cụ, Everest thì Trẻ => Trung Niên, những Kh thích gầm bệ cứng chắc, cửa đóng "Fầm" :D
Ford VN cần cải thiện khâu service sau bán hàng thì Trùm cmnl :eek:
Everest 2022 này cắt B&O + 4A tiếc nuối ko hề nhỏ.
View attachment 2745401
cho e hỏi ngu phát, 4A khác gì so với 4L với 4H v a

Hạng C
30/11/21
620
906
93
37
nói chung éo mua con nào hết, vì dân việt bỏ tiền ra và nhận lại éo đúng giá trị của sản phẩm, oto đối với dân vịt thì nó là 1 món tài sản, 1 cái j đó nó còn hơn cả giá trị của cái nhà :eek:

Hạng D
4/12/12
1.621
1.766
113
Dàn loa B&O cỡ bao nhiêu tiền vậy mấy bác? Em rất khoái nghe nhạc khi chạy xe nên cứ thích tăm tia dàn loa:)
Cũng giống Bác, iEm mua xe quan tâm system sound. Mà Everest lại là loa B&O (hi-end zồi). Trc có time đi A7 sport thấy hay.
iEm dự cỡ 120 củ = 1,5 Bose Mazda (Cx8) ke ke.

Hạng D
25/3/19
1.037
1.852
116
44
xem xong 2 em này mình chốt ngay con Santafe , kaka…..
View attachment 2745422
Con xe gì cũng ngon mỗi tội đèn xi nhan sau nhét tuốt ở dưới chỗ đèn sương mù hậu.
Chạy xa xa phía sau thì bị xe khác che khuất, chạy gần thì đầu xe mình che khuất.

Thiết kế để dụ cho chọc l* đ*t...đúng xe Hàn, chán hết nói nổi.

Hạng B2
22/10/21
264
289
63
44
Xe mới thì nào là: Dán từa lưa, nhạc nhiếc, màn hình to, cam 360, ....rồi sau đó...cũng chán. Tới lúc bán lại đổi xe thì tiếc, dùng lại cho xe mới thì không hợp, ... sao mình ngu lại độ nhiều cho tốn xèng, ....

Dù có độ bao nhiêu thì chiếc xe A, B, C,.... gọi là xe A, B, C,..... Cũng không thể gọi xe A, B, C,.... sau khi độ full là xe chủ tịch, bố chủ tịch, ...

Cảm nhận riêng mình là vậy. Có gì không phải mong các bác bỏ qua

• Like
Reactions: KiaBinhloi