Hạng B2
19/9/15
276
181
43
30
E sợ thật chứ cao tốc tung nhau vậy mà cũng có người dân zô xem nữa.... không khéo vài bữa lại như ngoài bắc bán trà đá trog cao tốc thì khổ

Hạng D
13/1/10
2.305
1.563
113
Bình Thạnh, HCM
bác xem lại clip có lane dành cho người đi bộ băng qua đường, e đi cũng k để ý nay xem clip mới thấy
Bác nhìn bị sai rồi, suốt tuyến không có lane cho người đi bộ, nhưng người đi bộ cũng đi thường xuyên trong lane khẩn cấp. Lâu lâu gặp hiện tượng đón xe trên cao tốc này nữa.
Đường này em thường xuyên đi nên gặp đủ trò rồi: de lui ở lane trái khi phát hiện bị lố đường ra ở nút ra đường Vành đai 2, xe khách dừng dọc đường cho bà con băng ra con lươn giữa để tè, đón xe trên cao tốc, chạy ngược chiều. Hic, giao thông xứ thiên đường là vậy. :3dkhoc:

Chưa chuẩn đâu bác. A thớt đi lane phải, lane trái chỉ đi khi vượt mới chuẩn Men.
Nếu chạy như chuẩn như Bác nói sẽ ra hình con rắn và cực kỳ nguy hiểm, em chạy lane trái nhưng Full tốc độ cho phép, không cản trở ai cả (trừ những người vi phạm tốc độ).

Bác chủ chạy đúng tốc độ ghê... 129.......120.....129.....120..... lâu lâu lên 21
Chỉ là 119 thôi Bác ơi. Lên đến 129 bị phạt chít đó.

• Like
Reactions: ga con
Hạng C
3/9/13
770
945
93
bác xem lại clip có lane dành cho người đi bộ băng qua đường, e đi cũng k để ý nay xem clip mới thấy
Cái vạch đấy là đánh dấu khoảng cách 50m đó bác, 2 vạch là 100m, để tx giữ khoảng cách an toàn với xe trước, chứ đâu phải vạch cho người đi bộ. Bác tìm hiểu lại nhé.

• Like
Reactions: ga con