Hạng B2
15/5/12
210
98
28
Xe có thiết kế hài hòa, options khá...giá có thể nhắm tới..

Hạng C
9/3/15
731
931
93
28
e lấy outlander rồi bác, dasaco 51 phan đăng lưu đà nẵng,e lấy outlander chạy cho ngon,e đc hãng km cho 25 triệu với bộ phụ kiện trị giá 35 triệu nữa :p
Hehe sướng nha bác, mà nghe đâu đầu đĩa của xe không có Bluetooth đúng không bác. À mà bác mua bản nào ạ ?

• Like
Reactions: thuongvy
Hehe sướng nha bác, mà nghe đâu đầu đĩa của xe không có Bluetooth đúng không bác. À mà bác mua bản nào ạ ?
E mua phiên bản 2.4 7 chỗ bác à,đầu đĩa CD không có tính năng Bluetools,có tích hợp camera de nên em chán quá thay luôn cái Dvd chính hãng 19 triệu tích hợp bluetools,camera hành trình,bản đồ định vi gps.camera de 360 độ luôn,e ôp sàn da luôn bác à với bọc trần lại nữa,bác có vào phố cổ hội an thì alo e,Em làm việc trong phố cổ hội an,bác có hay vào ko?,vào thì inbox giao lưu nhé.E lay biển 21762 đc ko bác,canh me lấy cái biển 21771 mà ko đc.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
9/3/15
731
931
93
28
E mua phiên bản 2.4 7 chỗ bác à,đầu đĩa CD không có tính năng Bluetools,có tích hợp camera de nên em chán quá thay luôn cái Dvd chính hãng 19 triệu tích hợp bluetools,camera hành trình,bản đồ định vi gps.camera de 360 độ luôn,e ôp sàn da luôn bác à với bọc trần lại nữa,bác có vào phố cổ hội an thì alo e,Em làm việc trong phố cổ hội an,bác có hay vào ko?,vào thì inbox giao lưu nhé.E lay biển 21762 đc ko bác,canh me lấy cái biển 21771 mà ko đc.
Hì hì rất vui được làm quen với bác ạ. Em thì cũng ít khi vào Đà Nẵng lắm bác, em đi công tác suốt thôi. Lúc trước tính mua nhà ở Đà Nẵng chứ không phải Huế nhưng chắc không có duyên rồi. Bác cho em đánh giá về đèn đóm của xe nha, có ảnh thì quá tốt luôn ạ, xe test drive chắc không ai cho đi buổi tối nên em cũng không biết nó ntn cả. Chả biết là đèn pha nó có bị đèn cos sáng quá đè mất giống con Sorento em đang đi không, con Sorento của em mà bật pha lên là y như chả có pha chỉ thấy ánh sáng hơi vàng hơn thôi nên đi xa rất mệt bác à. Em cảm ơn những đánh giá của bác sẽ giúp em có lựa chọn đúng đắn :D. Số dt của em đây có gì ae mình giao lưu ạ 0988027202

• Like
Hạng B2
26/5/16
299
253
63
Chưa nói chuyện về giá (phần nhiều là do chính sách thuế), nếu mấy hãng xe mà không cắt không nương tay tính năng, option khi đưa xe về Việt Nam thì đảm bảo với bác là anh em sẽ review dễ chịu hơn nhiều.
Trước đây mình có xem chi tiết specs trên trang của MMC và MMNA thì thấy những thứ là O ở trang MMC thì là S ở MMNA và ở bản về VN. Do vậy mình nghĩ không có gì bị cắt. Bạn quan tâm mua thì check ở các trang đó để so với bản về VN. Mình thích một xe tầm trung mà vì chính sách ko nhập được cái mình muốn nên đành phải chuyển hướng mục tiêu và quan tâm kỹ hơn về em này chứ ko phải sâu.

Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon
Hôm TT đến thăm bác, bác có đón tiếp ko hay bác đang mải chăm sóc vợ 2 vậy.

• Like
Hôm TT đến thăm bác, bác có đón tiếp ko hay bác đang mải chăm sóc vợ 2 vậy.
Hôm thủ tướng đến thì mình đi tập huấn nên không có mặt ở đó,hjhj,chuẩn bị sắp chuyển công tác ra làm tại đà nẵng rồi bác,còn chăm sóc vợ 2 thì có bên bộ phận kĩ thuật lo rồi nên mình chỉ quyết thôi.

Chỉnh sửa cuối:
12/10/07
2.646
10.496
113
Có bác nào chạy thử cả chiếc X-trail và Outlander chưa, cho xin cảm nhận coi chiếc nào chạy ngon hơn?

Mình chạy thử Xtrail rồi thì thấy quá ngon. Có thể nói là nhất trong số 5+2 đang có mặt trên thị trường VN (Lúc mình chạy thử Xtrail thì chưa có chiếc Outlander này)

• Like
Reactions: Latumi
Hạng B2
26/5/16
299
253
63
Có bác nào chạy thử cả chiếc X-trail và Outlander chưa, cho xin cảm nhận coi chiếc nào chạy ngon hơn?

Mình chạy thử Xtrail rồi thì thấy quá ngon. Có thể nói là nhất trong số 5+2 đang có mặt trên thị trường VN (Lúc mình chạy thử Xtrail thì chưa có chiếc Outlander này)
Có gì lộn ko bác. Out đã on road từ cuối tháng 7 rồi, còn X-T mới chạy thử trong khuôn viên mà.