Hạng D
31/5/14
3.461
4.290
113
Cửa lùa dành cho mấy xe chở khách sang gì mà sang.

Uầy anh nói vậy mấy cont như Alphard hay LM chắc cũng là xe chở khách , mà toy mới ra thêm 1 bé CUV cửa lùa nữa nè, chắc cũng đem chở khách nốt. Nhà có trẻ con với người già mới thấy cái của lùa nó tiện như thế nào.

[Video] Xem thực tế Innova Cross 2024 bản máy xăng giá từ 810 triệu có gì?

Hạng D
31/5/14
3.461
4.290
113
Là máy thời ww2 tu sửa để lừa. Và giá trên trời. Có 500 triệu bớt... moteur euro5 mà giá kinh hồn

em nghe ao hồ đồn dùng máy 2.0 của Camry im thin thít, đợt này mấy anh Ỉn sướng và sánh ngang cam rồi.

• Like
Reactions: Osin and +-x:=?
Hạng B2
3/8/16
425
791
93
Sales Toy cũng biết pha trò bạn nhỉ, năm nay mà còn đòi lạc với đậu phộng / phụng nữa.
Cứ để tới cuối tháng 12, khi mà cần chốt số -> lúc đó ko khéo quay ra năn nỉ khách.
Em ra dealer coi xe mà thấy sale nào nói đậu phộng là em đậu má rồi zọt qua dealer đối thủ liền :D

Hạng B1
23/9/23
97
47
18
29
Uầy anh nói vậy mấy cont như Alphard hay LM chắc cũng là xe chở khách , mà toy mới ra thêm 1 bé CUV cửa lùa nữa nè, chắc cũng đem chở khách nốt. Nhà có trẻ con với người già mới thấy cái của lùa nó tiện như thế nào.

View attachment 3033921
Mấy chiếc bạn nói là dạng cao cấp rồi, con trong hình bạn up là dòng Century ô nội của Lexus thì cũng là siêu cấp. Còn em In là trung cấp nên chịu khó mở ra mở vô để giảm chi phí, còn không thì đợi khoảng 3 năm nữa nhà Toy up version mới thì hi vọng có cửa lùa ạ.

Hạng F
29/10/16
11.592
22.260
113
Pháp
Mới chui từ rừng ra ah
Dạ đúng, rừng em là ở EU... lái toàn là Euro6D chứ Euro5 đã và có thể trong bảo tàng viện và là hàng cực hiếm, không còn sản xuất thậm chí cấm sản xuất ạ ...

[Video] Xem thực tế Innova Cross 2024 bản máy xăng giá từ 810 triệu có gì?

Luôn có chứng minh ...trên trang chính thức Toyota VN ... mời bác phản biện với Toyota VN Euro5

Chỉnh sửa cuối:
  • Love
Reactions: porche911gt3
Hạng F
22/7/13
8.982
40.274
113
Dạ đúng, rừng em là ở EU... lái toàn là Euro6D chứ Euro5 đã và có thể trong bảo tàng viện và là hàng cực hiếm, không còn sản xuất thậm chí cấm sản xuất ạ ...

View attachment 3034221

Luôn có chứng minh ...trên trang chính thức Toyota VN ... mời bác phản biện với Toyota VN Euro5
Cám ơn a lo cho xứ thiên đường bọn e, bọn e đóng phí bảo vệ môi trường trong mỗi lít xăng-dầu rồi, cụ thể tụi e ko biết ntn, nhưng … cứ đóng là môi trường tự tốt lên a ạh! :D

Mới chui từ rừng ra ah
a đừng nói vậy a @Osin buồn nha, ảnh ở cuốc dza thuộc khối phồn vinh Châu Âu á. Cơ mà trong khối đó, ảnh ở nơi nghèo-lạc hậu-bảo thủ nhất khối thôi mà.:(

• Like
Reactions: Osin