Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
RE: Viện bảo tàng Máy Bay. Seafair airshow.

Trích đoạn: BANH_TET

Trích đoạn: adco

@911 : hôm trước bác đi coi tàu thủy ,hôm nay đi coi máy bay nhưng nhớ mua BH nhe bác , em thấy cái màn nhào lộn 1 hồi thế nào cũng có em đâm đầu xuống đất :D
@chit : Bác vào bảo tàng CT ở VVTần Q3 xem đỡ máy bay thời quánh M;)
M là cái giề, bác, he he...:D
Lão fẹt này cứ chọc em quài , mắc cỡ chết m:D

Hạng C
19/12/06
629
2
0
53

Trích đoạn: chain

9/11 hình đẹp lắm bác ! Sao bác không len lén khắc tên lên "9/11 đã từng đến đây":D

Em mà làm như vậy nó bắt được nó tống cổ em về quê cha đất tổ luôn.:D

Hạng D
2/5/07
1.690
25
0

Wá đẹp! Nhìn thấy "thèm" hơn nhìn bánh tét!:D

Hạng D
29/3/07
1.808
657
113
vnexpress.net

Trích đoạn: adco

@chit : Bác vào bảo tàng CT ở VVTần Q3 xem đỡ máy bay thời quánh M;)

Em vào cái bảo tàng đó nhiều rồi , coi chán lắm . Máy bay xe tăng toàn cùi bắp không . Chỉ nhìn được cái vỏ , còn bộ đồ lồng tháo mất tiêu hết rồi , cửa kiến máy bay thì hư hết, đục ngầu nhìn vào chán lắm

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Em chỉ khoái cái air show thui, còn máy bay thì coi ở viện bảo tàng quốc gia về không gian ở Washington D.C. nhiều hơn

Hạng C
19/12/06
629
2
0
53

Trích đoạn: mb_fan

Em chỉ khoái cái air show thui, còn máy bay thì coi ở viện bảo tàng quốc gia về không gian ở Washington D.C. nhiều hơn
Mới có 1/3 thôi đó em cưng.:D

Hạng C
19/12/06
629
2
0
53

Trích đoạn: kebab

...hình bác đẹp ve,,,có điều cái lens máy của bác có 1 chấm bẩn (hy vọng ko phải là lens xước)...:D

Dạ về rồi mới biết. Nó chỉ là một chấm bẩn thôi. Chắc do thằng em không cẩn thận. Cám ơn bác.

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

Ở Mĩ được thăm những địa điểm nhạy cảm thế sướng thật bác 911 nhỉ !
Bác ở xa Cố quốc thế lên mạng thế này gặp bọn em chắc cũng cảm thấy vơi đi nỗi nhớ quê hương phải không bác.

Hạng C
19/12/06
629
2
0
53

Bác Kate: Lên đây không vơi nỗi nhớ mà còn nhớ thêm đó bác. Em qua đây cũng khá lâu, gần 20 năm rồi. Rất hòa đồng với cộng đồng Mỹ, nhưng không có gì hơn người của mình bác ơi. Thấy AE bên VN yêu xe, em cũng rất là thích. Cuối cùng em cũng tìm được những người mê xe như em:D Chỉ mong một ngày có điều kiện về offline với AE.