Hạng D
6/2/16
1.048
859
113
36
Hehe! Nói đến xe phải nói đến đa dụng nha bác. Ở TP.HCM nói riêng và VN nói chung sedan đi mà gặp mưa lớn là lo ngay ngáy. Xe đa dụng là SUV nhưng lại mắc, pickup thì lại rẻ hơn nhiều. Bác suy nghĩ như nào tùy bác nhưng thực tế là pickup đang được ưa chuộng là điều miễn bàn cãi.
Bác lại nói tránh. Mình chỉ chê pick up ở điểm là hàng ghế sau không thoải mái và phuộc nhíp cứng ko êm thôi, chứ các ưu điểm khác mình rất tán đồng. Cũng phân vân một em bán tải (Colorado High Country 7 Ford WT 3.2 ) nè :))

Hạng D
12/9/14
1.744
969
113
43
Bác đang ném đá tìm sâu trong câu nói của mình đó =))
  • Độ thoải mái hàng ghế sau.
  • Bán tải phuộc nhíp nên cứng --> sao mà êm được. Muốn êm phải độ phuộc. Mà chúng ta chỉ xét nguyên bản.
Hàng ghế sau nó còn sướng hơn nhiều loại sedan có giá dưới 900tr nha bác. Navara thì ko dùng nhíp phía sau. Nếu so sánh chi tiết thì sedan ngồi sau vẫn có khả năng say xe

Hạng D
6/2/16
1.048
859
113
36
Hàng ghế sau nó còn sướng hơn nhiều loại sedan có giá dưới 900tr nha bác. Navara thì ko dùng nhíp phía sau. Nếu so sánh chi tiết thì sedan ngồi sau vẫn có khả năng say xe
Mình ngồi hàng ghế sau của WT thấy chật và ghế hơi đứng. Đó là khi người ngồi trước mình chỉ cao 1m68 thôi đó (mình cũng 1m68).
Navara thì chỉ có EL mới không dùng nhíp thôi bác, còn lại vẫn như cũ.

Tập Lái
27/4/17
6
0
1
35
Nhìn xe bán tải chất mà, con gái mà đi thì mê luôn, nhìn mạnh mẽ

Hạng B1
17/7/17
98
28
28