Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
Hì, bác viết dài dã man.
Vụ xe đẹp thì thú thực cái này 9 người 10 ý, nhưng mà cá nhân e thấy em này ko đẹp.
Fan Honda ở VN rõ khổ với cái chính sách vùng khốn nạn của nó nhỉ. Tự nhiên phải mua kèm một mớ hạch sách. Thiệt gặp bác chứ e là e cạch ngay. Cực ghét kiểu đi mua hàng mà ko được làm thượng đế.
Lúc mua xe em với vợ cũng có ghé Honda showroom xem xe, mà thấy bên đó họ cứ hách hách sao á, nên em quăng cục lơ luôn.
Tếu là bên Kia cũng vậy luôn. Xem xe ở Biên Hòa rồi thì đi đâu cũng bị đuổi về BH mua. Bó tay kiểu bán hành (hành, ko phải hàng) của mấy ô nội.

Hạng D
16/11/15
1.199
1.109
113
34
Xe 800 củ mà không đủ 6 túi khí e thấy k ổn tí nào. (Cái này e chửi cách làm giá của HVN thôi chứ bản thân Civic gen 10 rất tốt)

Hạng B2
8/10/18
358
309
70
37
căng, chắc e chuyển qua Civic như bác chủ quá. Bữa thằng F1 5 tuổi của e ngồi trong con C300 AMG của e mà nó thấy con Civi độ cánh gió chạy qua, nó nói ngay "mai mốt bố mua xe đua như thế này nha".
Thế có chết em không chứ.

Tập Lái
27/2/18
3
0
1
35
căng, chắc e chuyển qua Civic như bác chủ quá. Bữa thằng F1 5 tuổi của e ngồi trong con C300 AMG của e mà nó thấy con Civi độ cánh gió chạy qua, nó nói ngay "mai mốt bố mua xe đua như thế này nha".
Thế có chết em không chứ.
Thằng con của bác tếu thật

Hạng C
20/4/08
719
108
43
Hì, bác viết dài dã man.
Vụ xe đẹp thì thú thực cái này 9 người 10 ý, nhưng mà cá nhân e thấy em này ko đẹp.
Fan Honda ở VN rõ khổ với cái chính sách vùng khốn nạn của nó nhỉ. Tự nhiên phải mua kèm một mớ hạch sách. Thiệt gặp bác chứ e là e cạch ngay. Cực ghét kiểu đi mua hàng mà ko được làm thượng đế.
Lúc mua xe em với vợ cũng có ghé Honda showroom xem xe, mà thấy bên đó họ cứ hách hách sao á, nên em quăng cục lơ luôn.
Tếu là bên Kia cũng vậy luôn. Xem xe ở Biên Hòa rồi thì đi đâu cũng bị đuổi về BH mua. Bó tay kiểu bán hành (hành, ko phải hàng) của mấy ô nội.
Dạ thật sự thì lúc đi mua xe mới thấy mình có tiền mà chán không tưởng. Lúc đó xe hiếm nên những xe em thích đều phải xếp hàng cả. Bởi mới nói mua xe hơi ở VN chưa chắc gì được coi là thượng đế

Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
Honda Civic 2019 chuẩn bị có bản nâng cấp nhẹ. Qua đó Civic sẽ có tổng thể là 03 (ba) phiên bản gồm: 1.8E, 1.8G và 1.5 Turbo RS. Hiện nay đại lý bắt đầu đã cho nhận đơn hàng... xe dự kiến giao tháng 04/2019 này luôn. Anh em ai cần có thể alo em tư vấn nhe. Em Hậu 0941 079 179. Em cảm ơn cả nhà nha.
Bia lạc bao nhiêu báo giá luôn đi thím :D

Hạng C
20/4/08
719
108
43
viết cảm nhận về vk2 mình mà chê hãng khác dữ quá, mất hay
Dạ không biết ý bác là em có chê hãng nào trong bài viết này không ạ? Vì cả bài viết của em, em nhớ em chỉ nêu ý kiến cá nnhân về chiếc xe của mình chứ cũng không có lôi hãng nào vào để so sánh chê bai cả?

Hạng C
20/4/08
719
108
43
- Hết sức phê bình bác , nick là CORolla mà đi mê CIVIC thì có chết không chứ.
- Ngoại thất trẻ trung + nội thất màu đen tông xám làm cánh đàn ông phải điêu đứng bác ah.
- Và em cũng bị hút bởi cái liếc mắt của nó
View attachment 1883490
Dạ 11 năm trước lúc lập nick thì nhà em đang đi Corolla mà :)