Hạng B2
1/12/14
163
174
43
Lăn bánh tại HCM 1ty3
Trừ 100tr thuế
Vậy với 200tr chênh lệch so vs WT
Bạn có:
Hệ thống phuột Fox ~100tr
Dàn lốp BF ~ 30tr
Hệ thống khung gầm khác biệt hoàn toàn vs WT
Hệ thống đa địa hình, đặc biệt là Baja mode
Sơ sơ đến đây là đã thấy lời
Chưa kể
Ghế sport
Ngoại thất khác biệt ( phải nhìn thực tế mới thấy nó khác, nó biệt, nó hầm, nó hố hơn so vs WT ntn )
Mà khi lăn bánh trên đường, raptor là cái tên minh chứng cho sự khác biệt và chịu chơi của chủ nhân nó ( dù con xe chỉ có 1ty3)
Và cuối cùng cũng là quan trọng nhất vs ae đã từng chơi và độ xe bán tải là sự an tâm và tính hợp pháp hóa của chiếc xe đã đc độ sẵn từ nhà máy !

Hạng B2
23/2/17
477
911
143
Riết rồi xe bán tải tại VN ko còn dùng đúng chức năng của chúng nữa, hầu như ngta mua xe để độ chế, rồi gia nhập hội này hội kia, rồi thành trào lưu, thành quen mắt, nên ra đường nhìn xe bán tải phải đẹp, phải hầm hố, rồi tự nhiên nhìn mấy xe bán tải thực sự đúng chở hàng thì thấy tào lao, lạ lẫm hết sức. Hèn gì mấy cụ nhà mình tăng thuế xe bán tải.
Nhưng dù gì em cũng thích nhìn xe bán tải độ này độ kia, nhìn hoành tráng.
Raptor này đăng kiểm là xe con bé bự rồi, gọi bán tải tội nghiệp ảnh.

Hạng B2
26/10/16
499
287
73
44
Em dân quèn lại đam mê xe cộ. Mỗi ngày không đọc vài bài là coi như buồn tê tái. Hôm nay đọc bài của chủ thớt thấy sướng. Bác có văn vẻ thật. Chắc thời đi học ko tồi hoặc đang làm trong nghề hay ăn nói. Lại là người có tiền. Mua xe tận thủ đô. Mua xong đi xuyên Việt, chứng tỏ tài chính mạnh. Về con xe, nói thật, không phải bàn gì. Vì nó quá tuyệt vời rồi! Chúc mừng chúc mừng!

Hạng D
7/3/18
1.163
2.422
113
Lăn bánh tại HCM 1ty3
Trừ 100tr thuế
Bạn có:
Dàn lốp BF ~ 30tr
Chưa kể
Ghế sport
Ngoại thất khác biệt ( phải nhìn thực tế mới thấy nó khác, nó biệt, nó hầm, nó hố hơn so vs WT ntn )
Mà khi lăn bánh trên đường, raptor là cái tên minh chứng cho sự khác biệt và chịu chơi của chủ nhân nó ( dù con xe chỉ có 1ty3)
Và cuối cùng cũng là quan trọng nhất vs ae đã từng chơi và độ xe bán tải là sự an tâm và tính hợp pháp hóa của chiếc xe đã đc độ sẵn từ nhà máy !

Lốp BF 30 củ, vậy Bác không tính mâm nhỉ?
Mâm +lốp tầm 70 củ đấy bác.

Hạng D
29/7/16
1.573
388
93
49
Nhiềucảm xúc trào dâng quá Bác chủ thớt ạh...!

Hạng B2
23/10/14
139
55
28
48
Chín lút lun mới chịu, trên đó chắc bấm bảng số là ra như ý

Hạng C
15/6/16
840
1.115
93
40
Lăn bánh tại HCM 1ty3
Trừ 100tr thuế
Bạn có:
Dàn lốp BF ~ 30tr
Chưa kể
Ghế sport
Còn nữa bác, e nó được mang biển A, F, G, H ( biển xe con) nên k có niên hạn như bản C. Cái này trị giá cả 200 tr rồi.