Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.342
17.912
113
Lâm Đồng
[Vietsub] Những tính năng làm mát nội thất nhanh cho xe BMW 5-Series có thể các bác chưa biết

Khi thời tiết trở nên nóng nực và bạn thì không có chỗ đậu xe tốt, có nhiều cách để làm mát nội thất chiếc xe của bạn một cách nhanh chóng. Sau đây là một số mẹo nhỏ dành riêng cho các chủ xe BMW 5-Series. [pagebreak][/pagebreak]

Mời các bác cùng theo dõi video sau:

Theo BMW USA​

Hạng B2
9/7/16
303
120
43
34
tiếc quá, mình biết nhưng mà không có bim để dùng

Hạng F
29/10/14
8.499
11.137
113
Chưa thấy hay chỗ nào. Cũng như mấy xe khác thôi. Bấm dữ để hạ kính ư. Quá thường xe cỏ cũng có. Em thấy cái khởi động từ xa khá hay nhưng bmw ko thấy nói. Chuẩn bị nên xe bấm cho động cơ khởi động thì chỉ cần 1 - 2 phút bước vào xe là ok rồi

Hạng D
15/11/13
3.828
4.645
113
Chưa thấy hay chỗ nào. Cũng như mấy xe khác thôi. Bấm dữ để hạ kính ư. Quá thường xe cỏ cũng có. Em thấy cái khởi động từ xa khá hay nhưng bmw ko thấy nói. Chuẩn bị nên xe bấm cho động cơ khởi động thì chỉ cần 1 - 2 phút bước vào xe là ok rồi
Có cái tự thông gió cho xe đó bác. Set trên xe hoặc dùng app trên điện thoại để nó tự thông gió trước khi bước lên xe luôn.

Hạng B2
5/12/09
495
55
28
Em cũng không thấy hay chổ nào, quá thường như bác hêhê :) :)

Mà em cũng chưa thấy xe nào đậu ngoài nắng đóng hết kính mà có chức năng hẹn giờ thông gió để không khí trong xe tuần hoàn mà không nổ máy như chiếc G30 này. Hay chắc em không rành về xe ta? ;(

Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.342
17.912
113
Lâm Đồng

Tại video này họ tập trung nói về yếu tố làm mát thôi bác

Hạng B2
9/1/17
179
204
43
33
đỗ xe dưới cái nắng nóng mùa hè 39-40độ thì chả có công nghệ hay tính năng nào có thể giải quyết việc đc bước vào xe là 1 sự hành xác kinh dị cả, quá dã man luôn :(((