Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
tieuho123 nói:
CHIEUCUONG nói:
em thấy cứ quảng cáo cơ sở vật chất qua hình có thể không trung thực vì ngoài cơ sở vật chất thì phục vụ cũng là 1 điều để nói nên những cơ sở nào anh em ta đã kinh qua thật sự và có cãm nhận thì mới tin tưởng được chứ không thì dễ lầm lắm
@khoadanh :nếu bác muốn quảng bá dịch vụ vui lòng đăng ở os mark giúp em nha
em đồng ý với bác CC ở điểm hình ảnh QC ko phản ánh hết thực tế , đôi khi rất thất vọng khi đi thực tế.... Lấy VD là Romana , trên hình thấy quá đẹp nhưng thực tế ở thì cảnh 1 số nơi đúng là có đẹp ( hồ bơi ) còn ở thì ko OK , biển thì nhân tạo ,....chỉ có phần ăn sáng là Ok thôi.
@ khoadanh : em vẫn chưa nhận được giá phòng villa của bác ? nghe nói họ hổ trợ nhiều cho Previa phải ko bác ? em đang muốn làm chuột bạch ko biết bác có tạo điều kiện giúp em ko ...

khoadanh nói:
<span style=""color: #ff0000;"">Bác Tâm ơi ! Giá phòng ở resort này cao kinh khủng luôn . giá phòng deluxe theo giá hợp đồng của em đã là 2,1 triệu/ đêm phòng rồi đó bác . Nếu đi đòan trên 10 xe (caravan) may ra mới có giá đàm phán tốt hơn .</span>

Xedaumalai nói:
Resort VILLA DEL SOL đang triển khai chương trình khuyến mãi đặc biệt từ nay cho đến 31.10.2012 như sau:
• Ở hai đêm sẽ giảm 50% cho đêm thứ hai.
• Ở ba đêm sẽ miễn phí cho đêm thứ ba.
• Giảm 15% cho các ngày trong tuần ( CN đến thứ năm).
(Chương trình trên không áp dụng cho các ngày lễ tết)
<span style=""color: #ff0000;""> Ở qbata.com bán 1,9 triệu/phòng/đêm.</span>
@tieuhỏ:bác khoadanh đã báo giá ở trên rồi mà nhưng như thế này em thấy bác nhờ bác xedaumalai mua dùm tốt hơn hoặc bác thay mặt previa club nghiên cứu thử xem sao dù sao theoi bác khoa danh là họ tặng free 1 suất 2 người để khảo sát mà

Hạng B2
12/11/09
224
139
43
49
Ninh Chữ - Ninh Thuận
@bác tieuho123: Giá phòng cho bác ngày 30/6 đến 1/7 là 1,7 triệu/phòng . Đã bao gồm ăn sáng buffer .
@ Các bác : về cái Voucher em chỉ ưu tiên cho nhà mình thôi, cái này không phải quảng cáo đâu các bác . Mong các bác thông cảm .
@Bác chieucuong : Cho em thời gian đi khảo sát , để em báo bên Del Sol . Có khi em sẻ chạy từ Phan rang vào chơi với bác luôn hihihi.

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
khoadanh nói:
@bác tieuho123: <span style=""color: #ff0000;"">Giá phòng cho bác ngày 30/6 đến 1/7 là 1,7 triệu/phòng . Đã bao gồm ăn sáng buffer . </span>
@ Các bác : về cái Voucher em <span style=""color: #ff0000;"">chỉ ưu tiên cho nhà mình thôi</span>, cái này không phải quảng cáo đâu các bác . Mong các bác thông cảm .
@Bác chieucuong : Cho em thời gian đi khảo sát , để em báo bên Del Sol . Có khi em sẻ chạy từ Phan rang vào chơi với bác luôn hihihi.
- giá phòng 1.7 tr là phòng đôi hay Villa vậy bác ? nếu là villa thì Ok còn nếu là phòng thường thì em ở rất nhiều resort PT rồi ... nên giá này ko hấp dẫn em lắm ... thêm 1 chút nữa là em vào sealink ở 3 phòng rộng thênh thang cho nó sướng ...

- giá chỉ ưu tiên cho nhà mình ????.... là ưu tiên cho bác CC hả bác ? các thành viên khác của Previa ko được ưu đãi ....???

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
CHIEUCUONG nói:
tieuho123 nói:
CHIEUCUONG nói:
em thấy cứ quảng cáo cơ sở vật chất qua hình có thể không trung thực vì ngoài cơ sở vật chất thì phục vụ cũng là 1 điều để nói nên những cơ sở nào anh em ta đã kinh qua thật sự và có cãm nhận thì mới tin tưởng được chứ không thì dễ lầm lắm
em đồng ý với bác CC ở điểm hình ảnh QC ko phản ánh hết thực tế , đôi khi rất thất vọng khi đi thực tế.... Lấy VD là Romana , trên hình thấy quá đẹp nhưng thực tế ở thì cảnh 1 số nơi đúng là có đẹp ( hồ bơi ) còn ở thì ko OK , biển thì nhân tạo ,....chỉ có phần ăn sáng là Ok thôi.
@ khoadanh : em vẫn chưa nhận được giá phòng villa của bác ? nghe nói họ hổ trợ nhiều cho Previa phải ko bác ? em đang muốn làm chuột bạch ko biết bác có tạo điều kiện giúp em ko ...

khoadanh nói:
<span style=""color: #ff0000;"">Bác Tâm ơi ! Giá phòng ở resort này cao kinh khủng luôn . giá phòng deluxe theo giá hợp đồng của em đã là 2,1 triệu/ đêm phòng rồi đó bác . Nếu đi đòan trên 10 xe (caravan) may ra mới có giá đàm phán tốt hơn .</span>

Xedaumalai nói:
Resort VILLA DEL SOL đang triển khai chương trình khuyến mãi đặc biệt từ nay cho đến 31.10.2012 như sau:
@tieuhỏ:bác khoadanh đã báo giá ở trên rồi mà nhưng như thế này em thấy bác nhờ bác xedaumalai mua dùm tốt hơn hoặc bác thay mặt previa club nghiên cứu thử xem sao dù sao theoi bác khoa danh là họ<span style=""color: #ff0000;""> tặng free 1 suất 2 người để khảo sát mà </span>
hình như suất này chỉ dành cho bác thôi bác ơi
, hay là bác bỏ chút ít thời gian nghiên cứu xem chỗ này có Ok ko để anh , em được nhờ chứ em thì ko tin vào hình ảnh lắm vì em đã bị thuốc 3 lần ở PT vì hình ảnh quá đẹp nhưng thực tế thì.....

Last edited by a moderator:
Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
tieuho123 nói:
CHIEUCUONG nói:
tieuho123 nói:
CHIEUCUONG nói:

khoadanh nói:

Xedaumalai nói:
@tieuhỏ:bác khoadanh đã báo giá ở trên rồi mà nhưng như thế này em thấy bác nhờ bác xedaumalai mua dùm tốt hơn hoặc bác thay mặt previa club nghiên cứu thử xem sao dù sao theoi bác khoa danh là họ<span style=""color: #ff0000;""> tặng free 1 suất 2 người để khảo sát mà </span>
hình như suất này chỉ dành cho bác thôi bác ơi
, hay là bác bỏ chút ít thời gian nghiên cứu xem chỗ này có Ok ko để anh , em được nhờ chứ em thì ko tin vào hình ảnh lắm vì em đã bị thuốc 3 lần ở PT vì hình ảnh quá đẹp nhưng thực tế thì.....
Dành cho Previa Club mà bác!
Còn đúng là muốn biết rõ thì phải đi khảo sát, bác Khoadanh đã dành sẵn 1 cái voucher cho 2 pax đó!
Em chỉ băn khoăn lỡ đi nhiều thì ai dư phải mướn thêm phòng nên mới hỏi bảng giá. Tất nhiên cỡ Villa Del Sol thì không có chuyện villa mà có giá 1tr7 đâu (em đoán dzậy)!

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
khoadanh nói:
@bác tieuho123: Giá phòng cho bác ngày 30/6 đến 1/7 là 1,7 triệu/phòng . Đã bao gồm ăn sáng buffer .
@ Các bác : về cái Voucher em chỉ ưu tiên cho nhà mình thôi, cái này không phải quảng cáo đâu các bác . Mong các bác thông cảm .
cám ơn bác đã có lời mời nhưng thật sự em bận quá không đi được trong thời gian này rồi,nếu bác có ý tốt thì em đề xuất cho anh em khác của previa club kjha3o sát và cho cảm nhận cũng được mà như bác tieuho123 đang có nhu cầu đi du lịch kết hợp với khảo sát luôn rồi báo cáo với anh em là tốt nhất

M.U
Hạng C
17/12/10
856
14
18
45
Hội Previa mình có đi , cho Em ké 1 suất nhé ! :)

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
M.U nói:
Hội Previa mình có đi , cho Em ké 1 suất nhé ! :)
đang đang chờ bác khoadanh duyệt cho 1 vé .....khi nào em được duyệt .....sẽ hú bác bay cùng cho vui

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
CHIEUCUONG nói:
khoadanh nói:
cám ơn bác đã có lời mời nhưng thật sự em bận quá không đi được trong thời gian này rồi,nếu bác có ý tốt thì em đề xuất cho anh em khác của previa club kjha3o sát và cho cảm nhận cũng được mà như bác tieuho123 đang có nhu cầu đi du lịch kết hợp với khảo sát luôn rồi báo cáo với anh em là tốt nhất
cảm ơn bác .... nhưng ko biết resort có hổ trợ ko thôi hay chỉ là QC ....nếu hổ trợ thì cuối tuần sau em đi khảo sát ngay.