Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Ku nào nói 7.4kw mà như bếp từ nhỉ !!! Ko biết có biết giở đít cái bếp ra mà đọc TSKT ko nữa. Microwave hay bếp từ mà 2kw là high-power rồi đấy.
Dạ em đây, nhà bác dùng bếp từ đơn vài trăm k thì ok là chỉ 2.1kw, còn bác dùng bếp từ 3 vùng nấu trở lên là 7kw, 4 vùng như con này là 11kw :
Bác sống một mình thì bếp từ đơn được, chứ có gia đình rồi phải 3 vùng nấu mới ok.

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Quên đi, em chịu khó vào FB hay Khoa Điện- Điện Tử Bách Khoa HCM là có tên Anh trong lưu niệm cựu SV đấy! Anh bao em từ MBA trung thế tới PLC, Ethernet control, sensors các kiểu nhé;
Còn ba cái CNTT cỡ hack Wifi hay thậm chí shoot down mấy con Drone thì với anh chỉ là trò chơi cho vui!
Vâng bác rất gấu nhưng em cũng là dân Điện - Điện tử BK được 0 tháng rồi bị đuổi sang học PFIEV đây. CNTT mà bác nói hack wifi thì em chịu bác, bác ở lĩnh vực của bác đi, nhảy qua CNTT làm gì cho mệt.

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
thằng nào thiết kế cái đầu xe xấu vch:))))) đã thuê bọn ý thiết kế thì bảo chúng nó vẽ cho đẹp và hiện đại 1 tí

Xe xấu vãi chưởng, đồ nhựa nội thất lởm tởm. Sao giống chiếc xe điện con mình chạy quá.

Em hỏi hai bác tập lái là hai bác đi ô tô chưa ạ ? Đi rồi thì hai bác tìm giúp em con xe điện nào ở Việt Nam giá dưới 1 tỉ đang lăn bánh ngoại trừ con E34 ? Tiền ít mà cứ muốn đòi hít đồ thơm thì chịu sao thấu, hai bác mua E35, E36 đi cho nó đẹp. Tesla model 3 chạy range 300km ở Mỹ mà còn không có xe để bán, phải đợi bằng tháng kia kìa, chứ ngồi đó mà chê e34.

Hạng F
28/8/19
6.697
11.384
113
Palm Beach, Florida, US
Vâng bác rất gấu nhưng em cũng là dân Điện - Điện tử BK được 0 tháng rồi bị đuổi sang học PFIEV đây. CNTT mà bác nói hack wifi thì em chịu bác, bác ở lĩnh vực của bác đi, nhảy qua CNTT làm gì cho mệt.
Hack wifi dùng Linux và toàn là gõ lệnh, còn phải biết bùa wifi card cho laptop....

• Haha
Reactions: hvmcsa
Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Bác nào ít đi và chỉ đi làm hay loanh quanh trong thành phố thì mua con này về là rất ok rồi. Sạc pin tại nhà 2,2KW từ tối đến sáng là đầy rồi, lắp 7,4KW cho tốn kém hay ra trạm sạc làm gì cho dính Covid-19. Tính ra chi phí sạc pin tại nhà + thuê pin vẫn còn rẻ chán (900K/tháng) nếu đi 500km/tháng (~16km/ngày).

• Like
Reactions: TamQuy
Hạng D
8/5/16
1.254
841
113
Con này phù hợp cho các bác đi lanh quanh hàng ngày, chi phí vừa phải.
Các bác đòi đi xa thì đợi mấy con to hơn.

• Like
Tập Lái
12/3/21
7
0
1
34
Xe thương hiệu mới, nội thất thì cơ bản, ngoại thất xấu còn lằng nhằng điện đóm, thuê này thuê nọ. Đa phần khách hàng mua xe ở phân khúc giá tiền này họ đều mua xe lần đầu nên chẳng ai dại làm chuột bạch đâu.

Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Xe thương hiệu mới, nội thất thì cơ bản, ngoại thất xấu còn lằng nhằng điện đóm, thuê này thuê nọ. Đa phần khách hàng mua xe ở phân khúc giá tiền này họ đều mua xe lần đầu nên chẳng ai dại làm chuột bạch đâu.
Hơn 25 ngàn đơn đặt hàng mà bác nói không ai muốn làm chuột bạch? Vậy chuột gì đặt hàng vậy bác?

• Like
Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Không bác, tập khách hàng là người đã có xe rồi, muốn mua xe thứ 2 đi chợ và đón con đó bác. Mua xe này mà là xe đầu tiên thì là thiểu số phần đông có điều kiện, mua trước 1 cái rồi sau mua thêm cái khác đó.