Hạng F
12/10/16
7.498
6.353
113
Đặt bây giờ thì phải cuối năm 2022 mới có xe. Bác TGĐ Vinfast chắc ko chịu nổi nhiệt từ chức oy. :D
Cái này gọi là bí mật kinh doanh, nhất là CEO toàn cầu thì là 1 trong những vị trí lớn nhất của 1 cty. Và đó là góc kẹt chỉ có HDQT và BOD mới nắm chứ ae mính đoán cũng chỉ là định hướng dư luận haha

• Like
Reactions: waterfall
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
"Vin giờ của bọn Sing rồi" ~~> Anh trưng bằng chứng ra giùm cái, nói bừa thì ai cũng nói được.
Lý dó chỉ là để biện minh thôi bác ơi. Cty bình thường chả ai chuyển phần lớn vốn ra nước ngoài cả. Có ai muốn ở VN mà chuyển hết tài sản ra nước ngoài không????
Lý do thật sự có thể em không biết, nhưng cái em biết là tương lai Vin ở VN lung lay dữ dội

• Wow
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng F
28/8/19
6.672
11.357
113
Palm Beach, Florida, US
Cái này gọi là bí mật kinh doanh, nhất là CEO toàn cầu thì là 1 trong những vị trí lớn nhất của 1 cty. Và đó là góc kẹt chỉ có HDQT và BOD mới nắm chứ ae mính đoán cũng chỉ là định hướng dư luận haha
Mời được Cha nội gì CEO cũ của Nissan là OK. Ko biết đầu đuôi thế nào chứ hắn có tài thật sự.

Hạng F
28/8/19
6.672
11.357
113
Palm Beach, Florida, US
Lý dó chỉ là để biện minh thôi bác ơi. Cty bình thường chả ai chuyển phần lớn vốn ra nước ngoài cả. Có ai muốn ở VN mà chuyển hết tài sản ra nước ngoài không????
Lý do thật sự có thể em không biết, nhưng cái em biết là tương lai Vin ở VN lung lay dữ dội
Có chứ sao ko, cứ hỏi các quan là biết..kkk