Hạng C
5/10/15
923
1.041
93
39
Thủ Dầu Một, Bình Dương
Nổi lo ngại đã trở thành sự thật
Nhìn thiết kế màn hình điểu khiển trung tâm cỡ lớn giống Volvo là mình đã lo cái vụ dấu vân tay. Tuy không phải là chuyện lớn về mặt kỹ thuật nhưng về mặt thẩm mỹ thì nhìn một đống vân tay ngang dọc trên màn hình to tổ chảng rất mất vệ sinh và kém sang. Nay xem hình trong bài thì đúng là bị vân tay rồi, mình dán film có hết vân tay không các bác?
Mua mấy miếng dán màn hình laptop loại chống chói đó bác, về cắt ra dán là xong, còn không thì thủ sẵn 1 cái khăn microfiber loại tốt trong bệ tì tay, lâu lâu phết một cái là sạch, nếu xe tốt thì dính xíu vân tay đó có sao đâu bác, xử lý dễ mà

Hạng F
7/8/17
7.465
10.165
113
Em nghe nói có vị đại gia sắp bán con Lx 570, để đổi chiếc Lux SUV. Anh có tính bán tháo Outlander 2.4 4WD không để em qua hốt nè ? :cool:
Lux bản litmited động cơ 6 lit nhé. K phải mấy cin 2lit này

Hạng C
29/10/17
822
3.794
93
Biên Hòa
Ở những nước khác, vật thí nghiệm là các mô hình trong thử NCAP, còn ở VN thì con người là mô hình cho vinfast thử va đập sao? Sao chưa có công bố chính thức về thử nghiệm mà đã bàn giao xe?

Hạng D
23/8/08
3.138
1.831
113
45
Lux có cái mặt thiếu sắc xảo, mắt lại bé nên trông chưa ổn. Chờ xem bản facelift sửa đổi.

Hạng F
16/7/15
6.295
25.136
113
Nổi lo ngại đã trở thành sự thật
Nhìn thiết kế màn hình điểu khiển trung tâm cỡ lớn giống Volvo là mình đã lo cái vụ dấu vân tay. Tuy không phải là chuyện lớn về mặt kỹ thuật nhưng về mặt thẩm mỹ thì nhìn một đống vân tay ngang dọc trên màn hình to tổ chảng rất mất vệ sinh và kém sang. Nay xem hình trong bài thì đúng là bị vân tay rồi, mình dán film có hết vân tay không các bác?
xe nhà thì sẽ ít dấu tay hơn; mà còn dán kính các thể loại, lo gì :p

Hạng B2
18/12/18
134
50
43
Đáng để chờ đợi chứ nhỉ.
Klq lắm, nhưng mà sao e ở SG mà bữa giờ chưa thấy con Fadil nào chạy ngoài đường thế nhỉ ?